Natafuta mwanamke wa kuoa

Franska

Member
Aug 31, 2020
13
45
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 31. Elimu yangu ni bachelors degree.

Ni mwajiriwa na nimejiajiri pia. Dini yangu ni Mkristo.

Nahitaji mke mwenye umri wa miaka 20-32. Dini awe mkristo
Habari naitwa Rose nina miaka 27 kabila mpare nipo Bagamoyo nitumie no yako ya Whatsapp
 

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
4,090
2,000
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 31. Elimu yangu ni bachelors degree.

Ni mwajiriwa na nimejiajiri pia. Dini yangu ni Mkristo.

Nahitaji mke mwenye umri wa miaka 20-32. Dini awe mkristo
Mkuu ukipata nitag maana siku hizi kupata mke si kazi ndogo
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
21,129
2,000
Hivi huwa mnapataga mke/mume na haya matangazo yenu, na ndoa hudumu kabisa kweli?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom