Natafuta mwanamke wa kunilea


Dr. Nsaji

Dr. Nsaji

Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
Dr. Nsaji

Dr. Nsaji

Member
Joined Aug 9, 2011
9 0 0
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
We katafute kazi huo ubabaishaji uwezi pata heshima kama mwanaume kwa maisha hayo unayoyataka. hakuna true love katika huo utaratibu unaoutaka. Pambana kijana huo ubabaishaji, kama hujakua rudi kwa wazaz wako wakakulee upya hadi uweze kusimama kivyako.
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
kwa ushauri.... nenda kaandike fesbuk ..utapata tu...wala usihofu
kwiiiikwiiiikwiiii
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,296
Likes
3,754
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,296 3,754 280
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
Bila shaka utakuwa msanii wa bongo fleva,maana mnapenda sana kubebwa,soon utakuwa shoga kwa kupenda vya bwerere.
 
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
0
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined Jul 26, 2011
123 3 0
wamama wote waleaji wamefiwa sasa jiulize.chakarika mwanangu.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
Yakhe, usijivunge nenda mombasa au pemba utapata fanaka.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Mwenye virus vya nchi gani?/Kuna vya uganda,Tanzania it is same,vya south africa,vya westafrica,vyote vinashindana makali vya tanzania vimepoa kabisa na uganda,Sehemu zilizobaki vina tabia yakukugeuza aiba nakuwa msomali,mwethiopia chaghua nikupe contact tuka ku R.I.P
***** wewe unatafuta umaryoo na virusi vyote hivi????
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
inaonekana unapenda starehe angalia kijana fanya kazi usije wakakupumlia kisogoni wengi wamiengia katika mchezo mchafu kwa ajili ya kupenda anasa wakati hawana uwezo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Hatari hii....
 
S

seseme

Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
Age
32
S

seseme

Member
Joined Sep 27, 2011
30 0 0
sasa kijana xikiliza km mijihera hapa umefika we c unapenda starehe na kulelewa me ntakupa ofa ila kuna kitu k1 2 kwa ntakupa contact alafu iyo cku utatakiwa uvae suruali zip iwe nyuma au uvae nsuri me napatika@pemba,chanja njawili.
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
w3 ni mwehu,bdo kuomba watu wakulale.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
******** alivyokulea haijatosha? Shame on you! Tuache kulea wanetu tukulee wewe? Fanya kazi kijana, acha kupenda vya bwerere! Vya bure vinaua yakhe!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
Hauwezi kuwa serious, yaani demu akulee kwa fedha na penzi! Mimi nijuavyo akina mam wengi huwatumia vijana kama sex machine tu tena ukibahatika ndiyo utapewa visenti! Lakini taabu yote ya nini kwani wewe ni mlemavu au ni uvivu wa kufanya kazi tu?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
******** alivyokulea haijatosha? Shame on you! Tuache kulea wanetu tukulee wewe? Fanya kazi kijana, acha kupenda vya bwerere! Vya bure vinaua yakhe!
Upo sahihi kabisa mama yangu, hii ndiyo midume iliyoimbwa na JD!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Upo sahihi kabisa mama yangu, hii ndiyo midume iliyoimbwa na JD!
Sante! Hana hata aibu, kijana mzima mungu kamjalia macho, mikono, na miguu anataka alelewe! Wameshindwa kumlea walomzaa, anataka alelewe na wamama wa wenzie, khaaa! Aende huko kwa waarabu atapata wa kumlea!..
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
******** alivyokulea haijatosha? Shame on you! Tuache kulea wanetu tukulee wewe? Fanya kazi kijana, acha kupenda vya bwerere! Vya bure vinaua yakhe!
heee! Vibaya hvyo. Hebu mwelekeze mpwapwa aje nimlee.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
heee! Vibaya hvyo. Hebu mwelekeze mpwapwa aje nimlee.
Khaaah! Yan uporoto ajitume, afanye kazi kwa bidii afu uje umletee baba zima na midevu yake amlee, heee! Una hamu ya kuachika au?
 

Forum statistics

Threads 1,213,321
Members 462,055
Posts 28,474,173