Natafuta mume anayeishi na virusi vya UKIMWI

Natafuta mume anayeishi na virusi vya UKIMWI

Hakuna ktk dunia hii anaeishi na virusi vya ukimwi, wala kirusi chenywwe hakipo.

Duniani kuna watu wanaishi na ukimwi (upungufu wa kinga mwilini) tu.

Najua hutanielewa.
 
Hi, pole kwa hali uliyonayo, mm pia ni HIV+ nimewahi kuandika huku Jf kwa sababu nilitamani kupata marafiki wenye tatizo kama langu, nashukuru Mungu nimepata marafiki,hivyo nikutie Moyo kuwa utafanikiwa,
 
Hakuna ktk dunia hii anaeishi na virusi vya ukimwi, wala kirusi chenywwe hakipo.

Duniani kuna watu wanaishi na ukimwi (upungufu wa kinga mwilini) tu.

Najua hutanielewa.

We ndio uchafu mtupu.
Ovyooo.
 
Kanisani hawafungishi ndoa kwa waathirika wa VVU.

Nadhani hujaelewa kilichoandikwa. Kanisa halina mamlaka ya kutowafungisha ndoa watu wawili hao ambao mmoja huenda ana maambukizi ya VVU na mmoja kama hana, maamuzi ya kuoana bado yako kwenu. Kanisa linapenda hawa watu wawili kati yao kila mmoja aijue HIV status ya mwenzie, hata hivyo ni makanisa machache sana yanafanya hivyo.
 
Hakuna ktk dunia hii anaeishi na virusi vya ukimwi, wala kirusi chenywwe hakipo.

Duniani kuna watu wanaishi na ukimwi (upungufu wa kinga mwilini) tu.

Najua hutanielewa.
Umesoma wapi wewe!? Unapingana na wanasayansi wote wa dunia hii, tupe facts!
 
Umesoma wapi wewe!? Unapingana na wanasayansi wote wa dunia hii, tupe facts!

Awe na facts wapi huyu zumbukuku?
Kazi kuropoka ovyo tu. Hana lolote.
Kuna uzi mmoja anavurugwa ovyo na Dr mmoja.
Mi nacheka tu.
 
Dadangu Cute M nikupe hongera mno kwa kuwa hiyo roho ya uhubutu. Nisingependa nikupe pole kwa maana umethubutu kutoka hadharani na kuhitaji mwenzi kwa kutambua kabisa you both can make family na kuishi maisha yenye furaha. Mimi binafsi nafanya kazi za kiafya na nimekutana na cases nyingi zinazohusu UKIMWI/VVU kwa miaka kadhaa. Ujumbe wako huu unaonyesha kabisa wewe ni muhitaji wa kweli (tofauti na wale wanaokuja kuleta mizaha). Naamini Mungu atakusimamia utampata mwenzi wa ukweli. Uelewa kuhusu masuala ya UKIMWI na VVU kwa sasa umekuwa mkubwa ktk jamii tofauti miaka ya nyuma wakati tunaonyeshwa picha za kutisha kuonekana kama ukiwa na maambukizi ya VVU basi unasubiri kifo. Nakupongeza sana tena sana, nakuombea kwa Mungu umpate mtu wa kukufaa.
 
Last edited by a moderator:
Kwanini usiende mahoapitalini?

Kule wako wengi tu.
 
Hakuna ktk dunia hii anaeishi na virusi vya ukimwi, wala kirusi chenywwe hakipo.

Duniani kuna watu wanaishi na ukimwi (upungufu wa kinga mwilini) tu.

Najua hutanielewa.

Kamanda mbona unajichanganywa mwenyewe?

Hapo Juu unasema Hakuna mtu anaeishi na Virusi vya Ukimwi.



Kwanini usiende mahoapitalini?

Kule wako wengi tu.

Na hapa chini unamshauri aende Hospitalini Hao wenye Virusi wako wengi.

Hivi kwanini baadhi ya Watanzania Mnakuwa na akili mbovu namna hii?

Yaani Unaskia faraja sana kumfanyia kebehi mgonjwa namna hii sio?

Na Wewe iko siku Balaa hii itakukuta kisha ufanyiwe Mzaha na Watoto wako hivi hivi.

Dagaa mmoja usie na huruma we.
 
Hongera sn kwa ujasili wako Cutie M ni wachache wenye uthubutu km huo Mungu akujalie umpate
 
Back
Top Bottom