Natafuta mtoto wa kulipia Ada form one kijijini

Natafuta mtoto wa kulipia Ada form one kijijini

Nipo busy Sana mkuu naapa
Ok aminia[emoji109]

Wewe endelea na moyo wako wa kutoa msaada achana na wanaoa kukatisha tamaa hata kama hautasaidia wa kijijin kwenu lakin siyo dhambi kusaidia wa mbali na kwenu Cha muhimu msaada wako unalenga kwa binadaam mwenye uhitaji, kuchukiwa kwaajili ya kutoa msaada ni bora kuliko kupendwa kwa kufanya starehe za kufuru.
 
Hela yako ya kula yenyewe haikutoshi, Unatafuta mtoto wa kumlipia ada, mbona majangaaaaa Miss Natafuta
Alafu eti anatafutwa mtoto mwenye shida ,utafikili uyu Mataga anaishi Mbinguni ili Hali majirani zake anawatambua wenye mahitaji maalumu,

Hawa Mataga kula kulala wasunbufu sana.
 
Alafu eti anatafutwa mtoto mwenye shida ,utafikili uyu Mataga anaishi Mbinguni ili Hali majirani zake anawatambua wenye mahitaji maalumu,

Hawa Mataga kula kulala wasunbufu sana.
Miss natafuta a.k.a mtoa mada Anatafuta kiki tu humu jF, sema ndio hivo ukiongea Unaonekana mbaya, utakuta ana Watoto wa ndugu zake Ambao ni wahitaji Wako kibao mdudu
 
Huyu inawezekana akawa malaika

Sio watu waathirika wa tozo hawa
 
Ukikosa humu nenda vituo vya watoto yatima utawapata. Na wale ndio sahihi zaidi kuwahudumia fadhila zake ni kubwa Inshaallah

Kuna kitu kinaitwa muda

Tanzania taarifa nyingi hazipo wazi
Binafsi kuna wakati huwa natamani kutoa sadaka kwa muhitaji serious ila inakuwa ngumu kutokana na mazingira.
 
S
Nahitaji mtoto mwenye shida vijijini huko mwenye akili aliyeko Shule ya kata na amefaulu huko la Saba na Hana uwezo.

Ada isizidi laki mbili kwa mwaka

Nina uwezo wa mtoto mmoja tu.
Shule za kata tanzania nzima hazina ada
 
Basi sadaka yangu itapona yakhe
Ushapata nikupe miye MTU?!!katoto kako vzr sana nilienda bush nkakuta kana 1 ya point 13 form one yaani kana changamoto kubwa haswaa usafiiri na shule iko mbali then hapewi ht 100 akienda skuli..km uko serious nkuunganishe nae!
 
Chagua Mkoa kaonane na Afisa Elimu msaada wako utatumika kama utakavyoelekeza pia Kanisani na misikitini wapo wajane wengi wenye uhitaji na wanafahamika.Mimi huwa natumia njia ya pili kama nahitaji sadaka yangu ifike Kwa mlengwa.
 
Back
Top Bottom