Natafuta mtoto mbichi umu

Kazitunayo

JF-Expert Member
Mar 30, 2013
3,622
2,000
Natanguliza salam zang kwenu wana JF..nataka mtoto mbichi haswa niende nae Dubai nikale nae bata nimepata vijisent vyangu vya miradhi natafuta mtu wa kwenda kuvilamba nae anaeitaji ani PM tu ni baada ya mwaka mpya tunaanza safari
 

BOSCO OJA

JF-Expert Member
Oct 22, 2011
345
250
dah! Mbichiiiiiiiiiiii! Utaenjoy sana! Kila kheri mwaka mupya, kwako uwe kiubichiubichi!
 

John mungo

JF-Expert Member
Dec 8, 2013
878
500
Wote wakavu.

labda wewe ushanunuliwa?.
Hapana tabu hata ukiwa mtekemteke swadakta surat mantashafruuuun!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom