Natafuta mke wa kuoa

KooZito

JF-Expert Member
Dec 14, 2020
396
1,000
Natafuta mwanamke aliyetayari kwa marriage si ngono. Sijawahi kuoa ila ninaye mtoto wa kike wa miaka 7. Umri wangu miaka 39.

Mbali na tabia njema, pia ninavutiwa na mwanamke maji ya kunde, mrefu wa kawaida, asiwe na asili ya unene maana mi ni mwembamba.

Awe mcha Mungu Mkristo wa dhehebu lolote. Kabila lolote. Mengine tutajua mbele ya safari. Ila ajue mimi nagonga bia mbili tatu. Karibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom