natafuta mke wa kuoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mke wa kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulimamwema, May 5, 2011.

  1. m

    mkulimamwema Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimwengu mimi ni mwanaume mwenye miaka 26 na tangu kubalehe sijafanya mapenzi nipo chuo kikuu,niliwahi kupenda wasichana wawili wote waliniumiza(sikufanya ngono nao kwani nilimwahidi MUNGU mpaka nioe) sasa umefikia wakati siwezi kuvumilia tena na ningekuwa safi kiuchumi ningeoa mwaka huu,na kuvunja ahadi niliyomwahidi muumba nafsi inaniuma zaidi mchumba niliyenaye anataka nifanye naye mapenzi,yeye bado miaka 4 amalize chuo au nitafute mwingine maana naona ananichelewesha
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha uongo na kupendezesha story, kama ulimwamini mungu mwombe yeye atakuonesha mbona sasa unataka kumtosa Mungu? Wewe yote hayo kama umefanya sawa Mungu kakusaidia sasa cha kuja mataifani kutafuta ushauri? Umemsahau aliyekuwezesha kote huko?
    Nimekujibu hivyo kwa sababu nimejua story tu hiyo unataka kuwarusha roho mademu zetu humu kuwa wewe badooooo.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwone Boflo anatafuta mme
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kujitunza,maana ni wanaume wachache wenye kujitunza,jee mwenzako na yeye hajawahi?maana kama hujawahi,unakuwa huna haraka ya kuvunja amri.na kama mwenzako anataka mvunje amri na wewe hutaki,bora alivyokuwa mkweli kwako,kuliko angekuendea kinyume na akampa mwengine tunda.jee unampenda?na kama unataka mwengine,usifanye haraka ya kutafuta mwengine,uoe chapchap kwa ajili ya tendo la ndoa,ndoa ina mambo mengi, ambayo ukiingia ndio unaujua uchungu wake na utamu wake.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nakuundia tume hapa....
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    uongo utakupoza
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aisee! Unafaa kuwa mfano wa kuigwa!

    26yrs bdo hujavunja amri ya Mungu? Kama ni kweli 'HONGERA'
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii thread inafanya nini hapa??? Peleka uongo wako Love connection muwe mna mazoea ya kusoma sio kukurupuka tu na kuanzisha mithread yenu msituharibie MMU yetu
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Upo sayari gani?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe na leo ukichelewa kufika nyumbani..........................
     
Loading...