Dah chekibtako zuri kabisa hili
Dah chekibtako zuri kabisa hili
Jicho la 3Na wewe unamiliki nini?
Mimi huyo namkula tu, hiyo ni hali inayowapata vibonge kwa sababu ya joto tu.Huyu ndo amepelekewa moto sasa , haya masizi unaosha tu unachapa fresh kabisa, kama huwezi kuchapa hapa basi jua huna nyege za kutosha
aione:
Kijana Masikini
mzabzab
Poor Brain
Mbaga Jr
Sasa wewe una akili kwani kuna mtanzania mwenye IQ kubwa 🤣🤣🤣
mbona watu mnakuwa wakali hivi wkt jamaa kanyoosha mahitaji yake au tatizo ni flat skrini??Na wewe unamiliki nini?