Natafuta Mganga wa Kienyeji Aliye Mkweli


Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,286
Likes
26
Points
0

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,286 26 0
Natafuta mganga wa kienyeji aliye mkweli.
Kwanza sijui kwa kumpata, na wala sijui sifa za mganga wa ukweli, ila wale waendao kwa waganga naomba mnisaidie kwa hili.
Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi.
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati.
Niko tayari kumpa kiasi kinono yeyote atakaye nisaidia kumpata mganga mwenye sifa hizi.
 

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Natafuta mganga wa kienyeji aliye mkweli.
Kwanza sijui kwa kumpata, na wala sijui sifa za mganga wa ukweli, ila wale waendao kwa waganga naomba mnisaidie kwa hili.
Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi.
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati.
Niko tayari kumpa kiasi kinono yeyote atakaye nisaidia kumpata mganga mwenye sifa hizi.
Umekosa kazi za kufanya?
 

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
641
Points
280

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 641 280
Sumbalawinyo wewe ni mwenyeji wa Sumbawanga? Maana sikuelewi hapa.. Fanya kazi kwa bidii, achana na walaghai
 

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,819
Likes
377
Points
180

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,819 377 180
pita morogoro road, pale jangwani kuna kibao cha mganga kutoka naijeria, fuata mshale, natumai utafika unakokusudia...kila la kheri na nguvu za giza...lakini kama wewe ni ccm, mtafute mbunge wako na umuulize yeye alifanyaje?
 
Joined
Dec 4, 2009
Messages
75
Likes
4
Points
0

Future Bishop

Member
Joined Dec 4, 2009
75 4 0
Sumbalawinyo shida ulizoeleza hapa hazitatuliwi kwa kwenda kwa mganga wa kienyeji, angalia ushauri wangu nilioweka katika rangi ya bluu

Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo. Mimi sio mwanasiasa lakini naamini kama umekuwa karibu na wananchi wako yaani wanakufahamu vizuri na ukawa na sera nzuri zenye ushawishi na ukagombea kupitia chama kinachokubalika eneo hilo utashinda badala ya kumuamini mganga wa kienyeji kuwa anaweza kukufanya ushinde.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi. Sioni kama njia ya kumtimua bosi itakuwa ni suruhisho la changamoto mnazozipata kazini, huyo bosi anaweza akaondoka akaja mwingine ambaye atakauwa mbaya zaidi. Ni vizuri kuangalia system na mwongozo mzima wa ofisi yenu inawezekana ndio wenye shida. By the way huyo boss ndo wa mwisho na hakuna mtu mwingine juu yake? Usipoteze muda wako, nafsi yako na roho yako kuwaendea waganga wa kienyeji
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati. Ndugu yangu naomba nikukumbushe maandiko yanasema "AMELAANIWA MTU AMTEGEMEAYE MWANADAMU NA KUMFANYA KUWA KINGA YAKE". Achana na jambo hili njoo kwa YESU utapata raha nafsini mwako na atakupa hakika ya maisha yajayo.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,065
Likes
1,744
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,065 1,744 280
Kwishnei! Hata uwenyekiti wa mtaa hupati ww.
Why did I repply this thread? AaGgggrrrrr! Great thinker inataka kuwa kijiwe cha kahawa na bao.
 

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Natafuta mganga wa kienyeji aliye mkweli.
Kwanza sijui kwa kumpata, na wala sijui sifa za mganga wa ukweli, ila wale waendao kwa waganga naomba mnisaidie kwa hili.

Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi.
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati.
Niko tayari kumpa kiasi kinono yeyote atakaye nisaidia kumpata mganga mwenye sifa hizi.
....
icon13.gif
icon13.gif
......!!
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,929
Likes
134
Points
160

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,929 134 160
hivi kuna mganga asiyetaka ubunge? sasa kwanini mganga akusaidie wewe kuwa mbunge kwnaini asijisaidie mwenyewe? au ndio mambo ya mganga hajigangi? na kama hajigangi kwanini asienda kwa mganga mwenzake kama yeye ana amini mambo ya uganga haweze kuwa mbunge au tajiri?

natoka nje kidogo nina swali,kwa kiswahili sanifu kazi ya mganga ni nini? naona kama mleta hoja anatafuta mchawi? au nimekosea wakuu? naona watu siku hizi wanachannganya kati ya mganga na mchawi naomba tofauti ziwekwe mwenye kujua kwa undani?
 

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Natafuta mganga wa kienyeji aliye mkweli.
Kwanza sijui kwa kumpata, na wala sijui sifa za mganga wa ukweli, ila wale waendao kwa waganga naomba mnisaidie kwa hili.
Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi.
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati.
Niko tayari kumpa kiasi kinono yeyote atakaye nisaidia kumpata mganga mwenye sifa hizi.
kwa kuwangoza wasiyo wachawi huwezi kutumia uganga
sema tu ukweli kuwa una lengo la kujifunza uchawi
hizo zingine ni porojo tu, utashauriwaje na kuongozwa na
nguvu za kishirikina, harafu uwe kiongozi wa jimbo?
 
Joined
Feb 1, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0

debora

Member
Joined Feb 1, 2010
30 0 0
najua huo ni utani lakini serious we christians we believe in bible na bibilia inasema amelaamiwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake kumbe moyoni mwake amemwasi Bwana Yesu. Do bear in your mind kwamba there is no free lunch, shetani hakupi kitu bure bwana utalipa tu whether you like or not. so its your choice kuwa na furaha ya kitambo au kuwa na uzima wa milele.
mbarikiwe
 

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
3
Points
0

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 3 0
Kama ukitaka kujua waganga wa kienyeji ni waongo jaribu akupe dawa ya biashara kwani majibu yake ni ya moja kwa moja wengi hawawezi kufanikisha hutoa visingizio oh ulikosea nasharti. Naona wote ni waongo usipoteze muda wako bure.
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
659
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 659 280
hahaha hehehe leo nimecheka mie sikutegemea kauli hiyo ingetoka kwako wewe sumbalawinyo in my love i will neva neva trust nguvu za giza ,nayaweza mambo yeye katika yeye anitiae nguvu,hivo na wewe mtumaini mungu atakushindia ,waganga wenyewe michosho tupu
 

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,734
Likes
255
Points
180

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,734 255 180
Natafuta mganga wa kienyeji aliye mkweli.
Kwanza sijui kwa kumpata, na wala sijui sifa za mganga wa ukweli, ila wale waendao kwa waganga naomba mnisaidie kwa hili.


Shida zangu hasa ni:-
  • kuliteka jimbo la uchaguzi wa kijiji nilichotoka ili nikautwae ubunge wa jimbo hilo.
  • kumtimua bosi wangu hapa idarani maana amekuwa ni kikwazo kwa maendeleo ya wafanyakazi wote, anamtumikia zaidi muhindi na anasahau hata kukutetea haki zetu za msingi.
  • awe mshauri wangu wa mambo yajayo na kunisomea alama za nyakati.
Niko tayari kumpa kiasi kinono yeyote atakaye nisaidia kumpata mganga mwenye sifa hizi.
...mimi nakushauri kwa nia njema tu, chukua likizo kazini halafu tafuta recreational activities haraka iwezekanavyo, hata kama itakuwa ni kibustani cha mboga mboga.

Ni dalili za depression hizo, au kwa lugha nyepesi wanaita 'msongo wa mawazo' ndio yanakuandama kiasi kukupelekea kuanza kupoteza self-esteem, au kwa kiswahili chepesi; "uwezo wa kujiamini" .
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
659
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 659 280
...mimi nakushauri kwa nia njema tu, chukua likizo kazini halafu tafuta recreational activities haraka iwezekanavyo, hata kama itakuwa ni kibustani cha mboga mboga.

Ni dalili za depression hizo, au kwa lugha nyepesi wanaita 'msongo wa mawazo' ndio yanakuandama kiasi kukupelekea kuanza kupoteza self-esteem, au kwa kiswahili chepesi; "uwezo wa kujiamini" .
Very gud advice mbu
 

Forum statistics

Threads 1,204,019
Members 457,048
Posts 28,138,417