natafuta mdada wa weekend hii


maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,136
Likes
1,198
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,136 1,198 280
Weekend hii nahitaji mdada wa kuspend nae kwa jumamosi na jumapili umri si kigezo na urembo si ishu... Kwa alie mpweke na serious anipm
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Kazi kwenu wahusika,pedejee huyo ndo anatokea nyarugusu na madola kibao baada ya kuuza zaabu anatafuta wa kumchuna weekend.Maishapopote maraha una plan kuyalia wapi kempinski,seacliff,muvenpik au baharini kule kunduchi? wambie kabisa wajue we mshefa wa ukweli na maeneo yako sio kwa mtogole,hahahahhaa pesa bana kitu kizuri kweli,ukiwa nazo unaona ka vile fulltime uko kwenye kubembea mode.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Weekend hii nahitaji mdada wa kuspend nae kwa jumamosi na jumapili umri si kigezo na urembo si ishu... Kwa alie mpweke na serious anipm
Maishapopote ndugu yangu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Weekend hii nahitaji mdada wa kuspend nae kwa jumamosi na jumapili umri si kigezo na urembo si ishu... Kwa alie mpweke na serious anipm
Ulaaniwe kuwaharibu watoto wa wenzako. Mtoto wa mwenzio ni wako, dada wa mwenzio ni dada yako. Mama salma Kikwete alitwambia.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
Weekend hii nahitaji mdada wa kuspend nae kwa jumamosi na jumapili umri si kigezo na urembo si ishu... Kwa alie mpweke na serious anipm
ubini wako nani??
ili nijue kama unazo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
money buys a human soul...............................how low have we stooped as human beings?
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
5
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 5 35
nitumie balance sheet statment.
cash flow
income statment tu kwanza nione financial position yako kwanza
hakuna k2 kinaitwa balance sheet statement
 
N

Nsuri

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,015
Likes
213
Points
160
N

Nsuri

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,015 213 160
Mwambie huyo akasome IAS 1
 
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,136
Likes
1,198
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,136 1,198 280
Kazi kwenu wahusika,pedejee huyo ndo anatokea nyarugusu na madola kibao baada ya kuuza zaabu anatafuta wa kumchuna weekend.Maishapopote maraha una plan kuyalia wapi kempinski,seacliff,muvenpik au baharini kule kunduchi? wambie kabisa wajue we mshefa wa ukweli na maeneo yako sio kwa mtogole,hahahahhaa pesa bana kitu kizuri kweli,ukiwa nazo unaona ka vile fulltime uko kwenye kubembea mode.
Popote pale wanapotumia dola mkuu
 
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,136
Likes
1,198
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,136 1,198 280
nitumie balance sheet statment.
cash flow
income statment tu kwanza nione financial position yako kwanza
Bajeti yangu ni kama dola 4000 kwa siku mbili
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278