Natafuta mdada wa kazi za ndani

chichimizi

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
1,074
1,500
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu


Natafuta mfanyakazi wa NDANI pls....

Masharti
1. Awe na umri usiopungua miaka 17 na usiozidi 19 au 20.

2. Asiwe ametoka kumaliza darasa la saba mwaka huu

3.Asiwe anatoka mjini na awe tayari kutumia nauli yake mpaka kufika nilipo.

Mshahara ni 30 elfu
Kazi kubwa ni usafi wa ndani na mtoto
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,219
2,000
Haupo serious wewe elfu30? Mimi mdada anayenisaidia namlipa elfu 90 tena hakai anafanya usafi na kuondoka tuu cause sina familia.
Huu ndio ujinga kutaka kila mtu afanane na wewe! Shauri kistaarabu sio kuonesha wewe unalipa kiasi gani sababu kila mtu akisema anawalipa house maids wao kiasi gani utafuta hiyo bhange yako soon!
 

sili

JF-Expert Member
Nov 10, 2011
299
250
Huu ndio ujinga kutaka kila mtu afanane na wewe! Shauri kistaarabu sio kuonesha wewe unalipa kiasi gani sababu kila mtu akisema anawalipa house maids wao kiasi gani utafuta hiyo bhange yako soon!
Weee huna akili kabisa wala sitaki kujibishana na wewe,hujui chochote, huna uchungu na binadamu wenzio na inaonesha hujawahi kukutana na majukumu ya namna hii, nyie ndyo kula na kulala kwa baba na mama.
 

Wgr30

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
1,708
2,000
Elfu 30!!!! mkuu acha utani basi, mimi nina mdada anakuja na kuondoka na sina mke wala watoto namlipa 80+, ongeza ongeza angalau 50-60 utampata tu.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
13,558
2,000
Mleta mada atakuwa ni wale wamama wa nyumbani ambao akiamka tu anawahi kwa jirabi kupiga umbeya huku kila kitu akimwachia house girl!

Elfu 30? Maviii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom