papaa2015 JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 411 Reaction score 101 May 17, 2014 #21 We ni Me au Ke Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Jerrymsigwa JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 14,084 Reaction score 8,407 May 17, 2014 #22 meralyussufmeral said: mm ni mwanaume na nina umri wa miaka 21 na naishi zanzibar na napendelea marafiki wa age hizo coase tunaendana Click to expand... Una hela wewe
meralyussufmeral said: mm ni mwanaume na nina umri wa miaka 21 na naishi zanzibar na napendelea marafiki wa age hizo coase tunaendana Click to expand... Una hela wewe
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 May 17, 2014 #23 Haya akina mjukuu tenda hiyo.
Hornet JF-Expert Member Joined Apr 29, 2013 Posts 26,894 Reaction score 52,486 May 17, 2014 #24 Kumbe Mwanafunzi? meralyussufmeral said: nipo mbweni znz.....kwani nani amekuambia kama muda wote nina chat stanboy??????????????? hata nisipo soma kila moja na maisha yake Click to expand... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kumbe Mwanafunzi? meralyussufmeral said: nipo mbweni znz.....kwani nani amekuambia kama muda wote nina chat stanboy??????????????? hata nisipo soma kila moja na maisha yake Click to expand...
K KASIAN DEO Member Joined May 18, 2014 Posts 13 Reaction score 2 May 19, 2014 #25 Mie awe tu na ustarabu na mwenye kujali utu
meralyussufmeral Member Joined Apr 8, 2012 Posts 29 Reaction score 0 Jul 6, 2014 Thread starter #26 kwani kuwa na rafiki ni lazima uwe na pesa ??????? kama ni hivyo una shida na hela vidume kibao vimejaa fanya nao biashara upate hela kama unashida
kwani kuwa na rafiki ni lazima uwe na pesa ??????? kama ni hivyo una shida na hela vidume kibao vimejaa fanya nao biashara upate hela kama unashida
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,630 Reaction score 19,017 Jul 7, 2014 #27 sawa lakini niko under 18...