Natafuta Mahala Pakuwekeza Karoho Kangu..!

Natafuta Mahala Pakuwekeza Karoho Kangu..!

Msaka_uchawi

Senior Member
Joined
Feb 16, 2017
Posts
104
Reaction score
214
Mimi ni mwekezaji mwenye nia hasa ,ya kutaka kuekeza karoho kangu ,mahali ambapo katakuwa safe ,ili kujinusuru na rabsha rabsha za jiji hili la daslamu na milio mingi ya risasi inayorindima kila kukicha...
Nia na makusudi kuwekeza karoho na wala sio pesa zangu ,pesa zangu ntatafuta pakuziwekeza ...
 
kabatini hakatakuwa safe kwa kweli ,
kama waamua kunihifadhi nihifadhi tu jumla maana kamji haka kashakuwa kagumu
Hahah una hofia kataliwa na panya ninii? Basi ntahamishia kwenye friji
 
Chonde chonde mkuu,hali tete kuna vipanya vina meno ya chuma apa dalisalama,...vinakula ata mishipa
 
Chonde chonde mkuu,hali tete kuna vipanya vina meno ya chuma apa dalisalama,...vinakula ata mishipa
hao panya ndo nawajaribu kuwakwepa maana ukiwapa moyo watautafuta woteee watakuacha huna kitu

ndomana natafuta kasehemu ambapo kako safe [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom