Natafuta kazi yoyote, nina elimu kidato cha nne

Natafuta kazi yoyote, nina elimu kidato cha nne

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Posts
13,116
Reaction score
30,549
Wapendwa wangu katika bwana,habarini za asubuhi,,,mie nikijana mwenye umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote ile inayoweza kunisaidia kuendesha maisha yangu.Elimu yangu ni kidato cha nne.Ninaomba popote pale ambapo wewe unaweza kuwa na uhakika wa kupata ajira/kazi unisaidie .Naamini kazi zipo ila mpaka uwe na mtu wa kukufikisha eneo la kazi.Akhsante
 
Wapendwa wangu katika bwana,habarini za asubuhi,,,mie nikijana mwenye umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote ile inayoweza kunisaidia kuendesha maisha yangu.Elimu yangu ni kidato cha nne.Ninaomba popote pale ambapo wewe unaweza kuwa na uhakika wa kupata ajira/kazi unisaidie .Naamini kazi zipo ila mpaka uwe na mtu wa kukufikisha eneo la kazi.Akhsante
Natafuta kijana wa kunisaidia kwa malipo kazi ya kufuga mifugo...ng'ombe, mbuzi, kuku na bata.... Hapa unafiti au niendelee na safari?????
 
Natafuta kijana wa kunisaidia kwa malipo kazi ya kufuga mifugo...ng'ombe, mbuzi, kuku na bata.... Hapa unafiti au niendelee na safari?????

Ninafiti mkuu ila ujira vipi ni kiasi gani?
 
Wapendwa wangu katika bwana,habarini za asubuhi,,,mie nikijana mwenye umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote ile inayoweza kunisaidia kuendesha maisha yangu.Elimu yangu ni kidato cha nne.Ninaomba popote pale ambapo wewe unaweza kuwa na uhakika wa kupata ajira/kazi unisaidie .Naamini kazi zipo ila mpaka uwe na mtu wa kukufikisha eneo la kazi.Akhsante

Kichwa Chako Cha Habari ktk Uzi Wako Huu KIMENITISHA na Bado KINATISHA Kijana. UPO KWELI na MAKINI Kuwa Unatafuta Kazi Yoyote? UTAWEZA KUVUMILIA Lakini? Kazi ZINGINE ZINACHOSHA Mwanzo Mwisho. Vipi Unaweza KULIMA Shamba Kwa KUINAMA MUDA Mrefu? Nina Shamba Langu Na Natafuta Wa Kuvuna Nae MIHOGO na MAGOGO!
 
Wapendwa wangu katika bwana,habarini za asubuhi,,,mie nikijana mwenye umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote ile inayoweza kunisaidia kuendesha maisha yangu.Elimu yangu ni kidato cha nne.Ninaomba popote pale ambapo wewe unaweza kuwa na uhakika wa kupata ajira/kazi unisaidie .Naamini kazi zipo ila mpaka uwe na mtu wa kukufikisha eneo la kazi.Akhsante




job online

http://---------------/?ref=75341
 
Kwann unapendwa kuajiriwa usijiajiri mwenyewe.labda mtaji una je ukipewaa mtaji n biashara gan utaweza Fanya .
 
Kwann unapendwa kuajiriwa usijiajiri mwenyewe.labda mtaji una je ukipewaa mtaji n biashara gan utaweza Fanya .

napenda sana kujiajili ila mtaji sina,na nikipata mtaji nitafungua biashara ya yoyote inayolpipa hapa maeneo niliyopo mkuu
 
mlipe kima cha chini cha serikali ambacho ni laki 4.
Kwa wasaidia kazi ni 40-50 kama unaishi nae na kama anaishi kwake ni 100, hope umeelewa ndg, ulichotoa wewe ni kima cha chini kwa wafanyakazi wa viwandani.
 
Back
Top Bottom