Natafuta kazi ya ualimu wa daycare

Natafuta kazi ya ualimu wa daycare

Baby de toto

Senior Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
153
Reaction score
338
Habari za wakati huu wapendwa,

Mimi ni binti wa miaka 27 Ninapenda kuwataarifu kuwa natafuta nafasi ya ajira kama mwalimu wa watoto wa awali (daycare) hapa Bukoba Nimekuwa na uzoefu wa zaidi ya miaka miwili kufundisha kwenye shule ya English Medium, ambapo nilifanya kazi kwa upendo, uvumilivu, na kujitoa kwa watoto.

Nina elimu ya kidato cha sita na nina uwezo mzuri wa kuwasiliana na kuelekeza watoto kwa njia rahisi na ya kuvutia. Ninapenda mazingira ya watoto na ninazingatia maadili ya kazi kwa moyo mmoja.

Kama unafahamu shule yoyote ya daycare inayohitaji mwalimu mwenye moyo wa kujitoa, naomba unisaidie kwa taarifa au unielekeze.

Kuhusu cv na mawasiliano yangu yapo inbox
 
Kuwa.wakala wa kuuza simu za mikopo, pesa nyingi sana. Speed yako tuu
 
Habari za wakati huu wapendwa,

Mimi ni binti wa miaka 27 Ninapenda kuwataarifu kuwa natafuta nafasi ya ajira kama mwalimu wa watoto wa awali (daycare) hapa Bukoba Nimekuwa na uzoefu wa zaidi ya miaka miwili kufundisha kwenye shule ya English Medium, ambapo nilifanya kazi kwa upendo, uvumilivu, na kujitoa kwa watoto.

Nina elimu ya kidato cha sita na nina uwezo mzuri wa kuwasiliana na kuelekeza watoto kwa njia rahisi na ya kuvutia. Ninapenda mazingira ya watoto na ninazingatia maadili ya kazi kwa moyo mmoja.

Kama unafahamu shule yoyote ya daycare inayohitaji mwalimu mwenye moyo wa kujitoa, naomba unisaidie kwa taarifa au unielekeze.

Kuhusu cv na mawasiliano yangu yapo inbox
Umeshapata kazi? Nilitaka kukufungulia Day Care ya kuisimamia wewe mwenyewe. Ila vigezo na masharti lazima vizingatiwe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom