Natafuta kazi yoyote, nina elimu kidato cha nne

Natafuta kazi yoyote, nina elimu kidato cha nne

mkuuu umenichanganya kidogo mboba kama unatafuta mchumba na si kazi
embu niambie unatafuta mchumba au kazi

Natafuta kazi kweli Masai dada,plz nisaidie kama kunauwezekano mkuu
 
Poa mkuu nitafanya hivyo kama nitafanikiwa kupatiwa kazi na masai dada

sasa mkuu mbona una post kama 5 unatafuta manzi utaweza kazi kweli maana demu wako utamlisha nini SI UTANIFILISI WEWE
jibu kwanza tuhuma hizo unahitaj demu au kazi Tyta
 
Last edited by a moderator:
mlipe kima cha chini cha serikali ambacho ni laki 4.

laki 4 siyo kima cha chini cha serikal. ni kima cha chin cha wenye degree. form 4 aliyesomea chochote kama uhudumu, nadhan ni laki na nusu. ndo maana wa serikalin wanaiba ndugu.......
 
sasa mkuu mbona una post kama 5 unatafuta manzi utaweza kazi kweli maana demu wako utamlisha nini SI UTANIFILISI WEWE
jibu kwanza tuhuma hizo unahitaj demu au kazi Tyta

Natafuta kazi kweli na siyo demu masai dada,hiyo coment ya kufauta demu ilikuwa ni swaga tu mkuu.plz nisaidie na wala sitakufirisi sababu vigezo na masharti nitazingatia.
 
Last edited by a moderator:
Natafuta kazi kweli na siyo demu masai dada,hiyo coment ya kufauta demu ilikuwa ni swaga tu mkuu.plz nisaidie na wala sitakufirisi sababu vigezo na masharti nitazingatia.

Mungu akusamehe bure
 
Unakotafuta mchumba una miaka 25 na huku unatafuta kazi una miaka 23 mbona unachanganya.

cc Tyta
masai dada
 
Last edited by a moderator:
huyu mkuu ana nyuzi za kutafuta mashori sasa unazani hapo inakuaje

Masai dada kuwa na imani na mimi kama natafuta kazi kweli,kuhusu hizo nyuzi za kutafuta mashori sikuwa nimekusudua mkuu.plz nisaidie nipate kazi mkuu
 
Natafuta kazi kweli na siyo demu masai dada,hiyo coment ya kufauta demu ilikuwa ni swaga tu mkuu.plz nisaidie na wala sitakufirisi sababu vigezo na masharti nitazingatia.

ndo hapo nashindwa kumuelewa huyu nimepitia faili zake nyingi tu
 
Masai dada kuwa na imani na mimi kama natafuta kazi kweli,kuhusu hizo nyuzi za kutafuta mashori sikuwa nimekusudua mkuu.plz nisaidie nipate kazi mkuu

una uqezo wa kununua kiatu cha elfu 60 utaweza kufanya kazi ya laki 2 kwa mwezi????????au chini ya hapo
 
Unakotafuta mchumba una miaka 25 na huku unatafuta kazi una miaka 23 mbona unachanganya.

cc Tyta
masai dada

Mkuu nilitaka kujiliwaza tu kuweka uzi wa kutafuta mchumba.Nisameheni bure wapendwa
 
Last edited by a moderator:
una uqezo wa kununua kiatu cha elfu 60 utaweza kufanya kazi ya laki 2 kwa mwezi????????au chini ya hapo

Naweza kufanya hiyo kazi ya Tsh 200000 kwa mwezi au chini ya hapo naweza kufanya mkuu masai dada
 
Watu wengine sijui mpoje,

Hivi ni dhambi kutafuta demu na kazi kwa wakati mmoja?

Yaani kazi hana,hata demu wa kugegeda pia akose?

Naamini wenye uhitaji watakutafuta kwenye PM!!
 
masai dada msamehe bure huyo dogo na hakujua kuwa watu wengi wanasaidiwa wakiwa hawana utani, ila amekiri kama kuna fursa mpatie dogo.
 
Last edited by a moderator:
Hii ndo mitandao ya kijamii....nakupenda sana jf.
 
Back
Top Bottom