Natafuta kazi ya udereva

Isaak

New Member
Oct 16, 2020
2
20
Husika na kichwa cha habari hapo juu,heshima zenu wote poleni na majukumu ya hapa na pale.

Natafuta gari hesabu /mkataba Uber/Bolt/Ping/ hata kumuendesha mtu binafsi /kampuni napatikana Dar es Salaam vigezo vyote ninavyo pamoja na vyeti vya ufundi.

Nitashukuru kama nitasaidiwa 0716-326162

Asanteni ya kila la kheri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom