Natafuta ''Jina langu Ramadhani'' (Clouds FM Jingle)

Interest

JF-Expert Member
Apr 11, 2015
3,180
2,000
Shalom,

Nimetokea kuipenda sana hiyo jingle. Kama kuna mtu anayo humu naomba anipatie, nitashukuru sana.

Naisikia redioni kila siku kwa wale wasikilizaji wa Clouds fm watakuwa wamenielewa.

Natanguliza shukrani..
 

Ocenicbay

Senior Member
Apr 9, 2017
103
250
Shalom,

Nimetokea kuipenda sana hiyo jingle. Kama kuna mtu anayo humu naomba anipatie, nitashukuru sana.

Naisikia redioni kila siku kwa wale wasikilizaji wa Clouds fm watakuwa wamenielewa.

Natanguliza shukrani..
Nnayo full audio,nipe namba ya simu,nkutumie kwa watsup
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Shalom,

Nimetokea kuipenda sana hiyo jingle. Kama kuna mtu anayo humu naomba anipatie, nitashukuru sana.

Naisikia redioni kila siku kwa wale wasikilizaji wa Clouds fm watakuwa wamenielewa.

Natanguliza shukrani..
Unataka kuingia studio mkuu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom