Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Hotuba ya MAGUFULI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgombezi, May 27, 2009.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana JF, natafuta hotuba ya Mheshimiwa Magufuli inayohusisha takwimu za ullaji nyama na kunywa maziwa hapa Tanzania. Nakumbuka ilihusisha na idadi ya mifugo Tanzania wakiwemo ng'ombe na kuku.

    Naomba hizo statistics.
     
Loading...