resistor colour code
Member
- May 20, 2015
- 74
- 44
Habari wana jamvi,Kwa yeyote ambaye anafahamu naweza kupata wapi kwa hapa dar es salaam naomba anifahamishe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee.So ni lazima nifanye tu mkakati wa kuagiza tu nje.
Ila ushauri wang kama unataka home theater wenye mziki mzuri wa budget nzur tafuta panasonic xh333. Hutojutia sio kama hizi za sony dz350, 650 au 950 hazina ata mnuso wa mzik wa hii home theaterAisee.So ni lazima nifanye tu mkakati wa kuagiza tu nje.
Thanks Loki
Sent using Jamii Forums mobile app
Bei gani hii mkuu!
Sawa mkuu ngoja nijaribu kucheki reviews za hiyo xh 333.
Sawa mkuu ngoja nijaribu kucheki reviews za hiyo xh 333.
Ila budget yangu ni 1.5 mil
Sent using Jamii Forums mobile app
NILIINGIA MLIMANI CITY NIKAKUTA KUNA home theater NYINGI KILA NIKISIKILIZA ZOTE HAKUNA BASE NZURI YAANI MIZIKI INASIKA KAMA NGOMA NDINDINDINDI TOFAUTI NA home theater ZA USA
Sony nzur ni ile ya n9200 ambayo huku wanauza 2m plus ile nayenyew ndo inachuja vizur. Ila zingine chenga tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Sony nzur ni ile ya n9200 ambayo huku wanauza 2m plus ile nayenyew ndo inachuja vizur. Ila zingine chenga tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah! Loki hii N9200 niliona inauzwa somewhere kwa 2.2 millions ila nayo baada ya kuangalia ile woofer yake pamoja na quality ya box ya woofer nikawa nina mashaka nayo.Niliona iko cheap
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipe bei ya hiyo Panasonic XH333...
Sawa mkuu ngoja nibebe nyimbo zangu za 320 kbps jmosi nikaitest kwa umakini.Nikiridhika nitarudisha feedbacks.Ipo vizuri. Unajua mziki mzur unachangia pia na material yaliyotengeneza spika. Ila ata mm nakubal bei yake ipo juu.
Sent using Jamii Forums mobile app