Natafuta girlfriend


Swager

Swager

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
55
Likes
6
Points
15
Age
27
Swager

Swager

Member
Joined Sep 14, 2011
55 6 15
Awe dar pia awe cngo age 18 mpka 22..mapenz mazito ntampa my no 0656 40 47 21 awe mwaminifu cjali dini,
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
uko serious kweli,tusije anguka tena maana tulisha tendwa wengine.

End of commercial break.

Una umri gani?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Kumbe ndo maana umekuja JF? Nenda Friend-finder ukumbane na hackers!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Mmmh....mapenzi mazito? Haya bana ngoja waje. BTW, je ni sifa zipi ulizo nazo wewe ambazo zitamfanya huyo unaemtafuta avutiwe na wewe na hatimae kukupenda??
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
mwana,mademu wote humu tumeshawagawana gawana so kila mtu ana wake.
angalia usishobokee mke wangu haki ya mungu tutaonana wabaya.ulitakiwa ujiunge na mwenzio jf.kama vp nitumie crdt nikugawie ma xg.mia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mnh kujiunga tu na kutafuta beibe aaaah kazi iipo kwakweli
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
mwana,mademu wote humu tumeshawagawana gawana so kila mtu ana wake.
angalia usishobokee mke wangu haki ya mungu tutaonana wabaya.ulitakiwa ujiunge na mwenzio jf.kama vp nitumie crdt nikugawie ma xg.mia
mweh! Kenzio kamekuja kutafuta greti thinka alaf we unataka kukatoa baru..lol! Kwani we huachiki na wenzio wakapata?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Sema wazi wa nini
part time
permanent
fasta
to refresh

tuangalie tutakusaidiaje uwezi sema unajua nimechanganyikiwa lazima useme wapi maana hata kichwa kidogo kule kinachanganyikiwa ga ndio maana watu awakai na ndoa zao eleza usaidike
karibu kijana
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mbona kimya banaaa,sema fasta fasta basiiiii
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
mweh! Kenzio kamekuja kutafuta greti thinka alaf we unataka kukatoa baru..lol! Kwani we huachiki na wenzio wakapata?
huwa siachi.nampa likizo isiyo na malipo na ole wake nikute kasimama na mtu kwenye mazingira ya kutatanisha.mia
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
huwa siachi.nampa likizo isiyo na malipo na ole wake nikute kasimama na mtu kwenye mazingira ya kutatanisha.mia
we jidai kudictate sasa hivi cku wakipatikana waoaji nakwambia utaachwa mbonaaaa!! Na huo wivu wako wakufata adi njiani utajikuta unaachia mwenyewe kwa hiari yako!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Awe dar pia awe cngo age 18 mpka 22..mapenz mazito ntampa my no 0656 40 47 21 awe mwaminifu cjali dini,
<br />
<br />
Threads zako zinamizaha sana! NENDA JUKWAA LA LOVE CONNECTION AU FACEBOOK.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
Yaelekea ndo unaanza ku balehe..
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh mshkaji kaja kujitafutia mchuuchuu, nadhani aliambiwa Jf kuna vimwana vipotabo teh teh teh
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
mambo ni maumbile wacha cngo wadunde, speedometer yao miaka 15----35 ikifika juu shombo laaanza, wakati ni huu, tumia muda wenu vizuri. ujana ni mali chunga sana haupatikani tenaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068