Natafuta FIFA game APK

Natafuta FIFA game APK

angalia umeekaje hilo file kwenye obb,

mfano file la obb linaitwa gheto.zip, utakapo extract utapata folder linaitwa gheto na ndani ya folder la gheto utakuta folder linaitwa com.gheto.something na ndani hilo folder ndio utakuta file la obb

unachotakiwa wewe ni kucopy hilo folder la com.gheto.something kwenye folder la obb, ukikosea hapo game halitaona data,

kwa uhakika zaidi nenda youtube kuna tutorial ambazo utaona.
 
nini maana ya "apk"
kifupi cha android package kit, ni format inayotumika kwenye simu za android kwa ajili ya kuingiza program kwenye simu.

program moja inakuwa na mafile mengi sana ndani, hivyo inabidi yale mafile uyaeke sehemu moja ili iwe rahisi kuyaingiza kwenye simu, hivyo apk ndio inatumika hapo kuyaeka yawe file moja la format ya apk.
 
kifupi cha android package kit, ni format inayotumika kwenye simu za android kwa ajili ya kuingiza program kwenye simu.

program moja inakuwa na mafile mengi sana ndani, hivyo inabidi yale mafile uyaeke sehemu moja ili iwe rahisi kuyaingiza kwenye simu, hivyo apk ndio inatumika hapo kuyaeka yawe file moja la format ya apk.
asante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom