Natafuta dalali anayeuza kazi


N

Natafuta kazi

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
N

Natafuta kazi

Member
Joined May 10, 2012
31 0 0
HABARI ZENU WAKUU.

Jamani wenzangu kutokana na ugumu wa kupatikana kazi na kupigika mtaani nimeamua kuja hapa jamvini. nadhani kila mtu anaelewa jinsi ambavyo vijana wengi wanasota mtaani,nami ni mmoja wao.


sasa jamani natafuta mtu anayewza kunisaidia nipate kazi,nipo tayari kutoa hata mshahara wote wa mwezi wa kwanza au pesa inayolingana na mshahara kutokana na makubaliano tutakayokuwa tumefikia.

nawashukuru sana na najua kuna watakaoniona sina akili lakini ni frustration tu za maisha na kuhangaika kwa muda mrefu bila kupata ajira.

plz just PM me.

asanteni.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
Dah,kumbe tupo wengi wenye kuhangaika na kazi. jamani wenye uwezo wa kutupa contacts tusaidieni.
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,027
Likes
12
Points
135
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,027 12 135
HABARI ZENU WAKUU.

Jamani wenzangu kutokana na ugumu wa kupatikana kazi na kupigika mtaani nimeamua kuja hapa jamvini. nadhani kila mtu anaelewa jinsi ambavyo vijana wengi wanasota mtaani,nami ni mmoja wao.


sasa jamani natafuta mtu anayewza kunisaidia nipate kazi,nipo tayari kutoa hata mshahara wote au pesa inayolingana na mshahara kutokana na makubaliano tutakayokuwa tumefikia.

nawashukuru sana na najua kuna watakaoniona sina akili lakini ni frustration tu za maisha na kuhangaika kwa muda mrefu bila kupata ajira.

asanteni.
Ukitoa wote utabakiwa na nini? Si bora usifanye kazi.
Taaluma yako ni nini?
 
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
502
Likes
138
Points
60
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
502 138 60
Ukifanikiwa kumpata na mimi nijulishe
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,874
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,874 159 160
mmmh KWELI RUSHWA ITADUMU MILELE! KWENYE NCHI HII!
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,939
Likes
511
Points
280
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,939 511 280
endelea kutafuta tu...hatimaye utapata.

don't give up the hope...aliimba Bob Marley.
 
N

Natafuta kazi

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
N

Natafuta kazi

Member
Joined May 10, 2012
31 0 0
Mwenye namba au mahali wanapopatikana msaada plz.
 
King2

King2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,289
Likes
7
Points
0
King2

King2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,289 7 0
Watafute Madalali Erolink, Bizonline, Radar online, shughulika recruitment watakusaidia.
 
Zux de

Zux de

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
227
Likes
4
Points
35
Zux de

Zux de

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
227 4 35
Utapat tu mdau ila humu utakutana na baadhi ya maneno lukuki ya wanaojifaoya washaweza ni kukukatisha tamaa.
 
Mbuty

Mbuty

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
353
Likes
108
Points
60
Mbuty

Mbuty

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
353 108 60
HABARI ZENU WAKUU.

Jamani wenzangu kutokana na ugumu wa kupatikana kazi na kupigika mtaani nimeamua kuja hapa jamvini. nadhani kila mtu anaelewa jinsi ambavyo vijana wengi wanasota mtaani,nami ni mmoja wao.


sasa jamani natafuta mtu anayewza kunisaidia nipate kazi,nipo tayari kutoa hata mshahara wote wa mwezi wa kwanza au pesa inayolingana na mshahara kutokana na makubaliano tutakayokuwa tumefikia.

nawashukuru sana na najua kuna watakaoniona sina akili lakini ni frustration tu za maisha na kuhangaika kwa muda mrefu bila kupata ajira.

plz just PM me.

asanteni.
Mshahara wa kwanza ni Malimbuko,wa Mungu huo,labda toa wa 2. Omba sana,put ur efforts and enlarge yo network.
 
N

Natafuta kazi

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
N

Natafuta kazi

Member
Joined May 10, 2012
31 0 0
Utapat tu mdau ila humu utakutana na baadhi ya maneno lukuki ya wanaojifaoya washaweza ni kukukatisha tamaa.
Asante mku,hilo halikwepeki si unajua tena binadamu tuna hulka tofauti.
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,252
Likes
5,309
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,252 5,309 280
HABARI ZENU WAKUU.

Jamani wenzangu kutokana na ugumu wa kupatikana kazi na kupigika mtaani nimeamua kuja hapa jamvini. nadhani kila mtu anaelewa jinsi ambavyo vijana wengi wanasota mtaani,nami ni mmoja wao.


sasa jamani natafuta mtu anayewza kunisaidia nipate kazi,nipo tayari kutoa hata mshahara wote wa mwezi wa kwanza au pesa inayolingana na mshahara kutokana na makubaliano tutakayokuwa tumefikia.

nawashukuru sana na najua kuna watakaoniona sina akili lakini ni frustration tu za maisha na kuhangaika kwa muda mrefu bila kupata ajira.

plz just PM me.

asanteni.
Pole sana mdau naelewa vizuri sana machungu ya hiyo kitu,inanikumbusha nilipotoka chuoni ilinigharimu miaka miwili bila ya ajira,yaani huwezi amini mpaka nika-develop highpertension ambayo ilinisumbua karibu miezi 3 na my luck nilipopata kazi ikaniachia ndio ikawa salama yangu,muombe Mungu usikate tamaa,though inahitaji uvumilivu sana and don't feel as if the end of the world has come.
 
N

Natafuta kazi

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
N

Natafuta kazi

Member
Joined May 10, 2012
31 0 0
Pole sana mdau naelewa vizuri sana machungu ya hiyo kitu,inanikumbusha nilipotoka chuoni ilinigharimu miaka miwili bila ya ajira,yaani huwezi amini mpaka nika-develop highpertension ambayo ilinisumbua karibu miezi 3 na my luck nilipopata kazi ikaniachia ndio ikawa salama yangu,muombe Mungu usikate tamaa,though inahitaji uvumilivu sana and don't feel as if the end of the world has come.
Asante mkuu,inaumiza sana kichwa. kazi shida,mtaji hamna.daaah...
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911