Natafuta chuo cha kilimo tofauti na SUA

nobykah

Member
Feb 8, 2017
54
125
Kutafuta chuo cha kilimo ngazi ya degree tofauti na Sua ni sawa na kutafuta meli inayotembea sehemu nyingine mbali na majini!
Inategemea unasima kilimo kwenye nyanja gani
Kuna nyanja ya bihashara
Kuna nyanja ya uchumi
Na nyanja ya sayansi ya mazai na mifugo
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
7,000
2,000
Kwa level ya degree wewe SUA inakuita kama kweli unapenda kusoma kilimo ingawa UDSM wana course (program) chache za kilimo google College of Agricultural Sciences and Fisheries Technology UDSM. By the way kwa nini unatafuta chuo ambacho ni tofauti na SUA?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom