Natafuta chumba cha kushare (nichangie rent)

EdwardC8

Senior Member
Nov 2, 2017
181
250
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
2,074
2,000
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Hizi ni dalili za ushoga, acha kujilegeza mtoto wa kiume utaliwa hapa mjini gangamala lala hata kwenye maboksi sio kuanza kufikiria kulala kwa mwanaume mwenzako. Vijana wa siku hizi sijui mpoje?????????
 

URBAN MONKEY

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
714
1,000
Hizi ni dalili za ushoga, acha kujilegeza mtoto wa kiume utaliwa hapa mjini gangamala lala hata kwenye maboksi sio kuanza kufikiria kulala kwa mwanaume mwenzako. Vijana wa siku hizi sijui mpoje?????????
Hhahahaha umemaliza kila kitu mkuu

Atazamwe kwa jicho la tatu huyu kijana
kazi gani anayofanya ashindwe kulipa pango
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
41,440
2,000
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Una mpango wa kupanga mwezi wa 1 au wa 2. Sasa mwezi wa kwanza si wiki mbili zijazo kwanini usikae hapo ulipo hadi huo mwezi wa kwanza?
 

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
1,006
1,500
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Nyie vijana wakutoka mikowani mnataka kutupa ubaya sasa
Wewe ni Me au Ke?
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,832
2,000
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Kuna mfuko wa hifadhi ya jamii, ukianza tu kazi wanakupa mkopo, jaribu kuulizia.
 

NAREI

JF-Expert Member
Mar 10, 2017
1,696
2,000
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Ungekua unaweza kukaa pemebezoni mwaka mjini ningekuunganisha na jamaa yangu anaishi nyumba nzima mwenyewe (ukonga)
 

madia madia

JF-Expert Member
Sep 30, 2017
719
1,000
Hi all,

Natafuta kijana mwenzangu mwenye chumba / geto tushee. Mpango wa kupanga mwenyewe ninao baada ya mwezi 1 au 2.
Uwezo wangu kwa sasa ni kulipa kodi na gharama zingine kwa wiki au mwezi, bado sina Kodi ya miezi 3 au 6.

Ndio nimeanza kazi so hata mkopo bado sijaqualify. So kama una geto lako hapa Dar basi nikaribishe tusaidiane maisha. Eneo lililo karibu na city centre/mjini k.v. Ilala, magomeni, chang'ombe itapendeza.

Njoo PM
Du
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,346
2,000
Hizi ni dalili za ushoga, acha kujilegeza mtoto wa kiume utaliwa hapa mjini gangamala lala hata kwenye maboksi sio kuanza kufikiria kulala kwa mwanaume mwenzako. Vijana wa siku hizi sijui mpoje?????????
hahaha nimecheka kama kichaa hahahaha jf bhana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom