Natafuta binti Salaf wa kuoa

Sheikh nakuombea Allah akufanyie wepesi ila kwa kupitia humu sidhan,wanawake wa hzo sifa ulizotaja majukwaa kma Haya ni nadra sana kumkuta....labda mtu wa humu aone Hili tangazo Amwambie huyo mlengwa ila si directly kumpata humu.
Sheikh kwa uzoefu wangu wanawake walioonyooka hivyo Huwa Sio watu wa mitandao,humu utapata tu "waigizaji"....utapewa intro Pale mwanzo tu,kivumbi subiri kma miezi mitatu hv utaelewa na utajuta kutafuta wanawake kupitia humu.
Humu Labda tafuta mke upambane umkunje/umfunze mwenyewe,hzo sifa za huyo uliyemchora hapo juu utakaa sana sheikh wangu.
 
Aaamiiin kwa dua yako.
Nimefurah ujumbe wako nimeufeel akhy umenyoosha maneno. Lkn naomba uwe barozi ndugu yangu.

Nimecheka kwa sauti eti huyo uliyemchora😂😂😂

Naamini pia humu wapo japo cjaishia humu nimefanya attempt kwa namna nying co huku tu.
 
Umeamua kutusagia kunguni Kwa shehe au sio??
 
UMESHACHEMKA KABLA YA KUMPATA MZEE
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…