Natabiri Lowassa kurudi CCM kabla ya 2020 na Magufuli kutawala kwa miaka 5 tu


Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Jamani mimi sio mpiga ramli wala mshirikina.

Kwa hali inayoendelea ndani ya serikali na ndani ya CCM, kuna uwezekano mkubwa sana Lowassa kurudi CCM kabla ya 2020 na kuja kupambana katika kuteuliwa Jina la kupeperusha bendera ya CCM 2020.

Ukweli ni ukweli tu japo wale wafia rangi ya kijani ukiwauliza utendaji wa Magufuli wanaonaje? Kwa unafiki watasema wanamkubali kwa 100% ukweli kuwa wapo kinyume, japo hawasemi, amewabana Kila sehemu ametaka kuonekana mtawala au mfalme, sasa ni dhahiri wamemchoka lakini hayo yatakuja baadae kudhihirika.

Lowassa bado ana ushawishi mkubwa ndani ya CCM, hata akirudi nguvu kubwa anayo kuzidi Magufuli ndani ya Chama.

Tuombe uzima na afya tufike hiyo 2020.

In shaa Allah!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Sasa kwanini ni lazima awe Raisi kupitia CCM kwa nini asiwe kupitia chadema/ukawa? Hata hivyo ni utabiri hivyo labda hata wee hauna majibu ...
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,285
Likes
30,023
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,285 30,023 280
Mungu alimuumba Lowassa kusaidia Jakaya awe Rais wa Tanzania na alimuumba Jakaya kusaidia Lowassa asiwe Rais wa Tanzania.
Lowassa ataishia kuwa Kama Maalim Seif kushikilia record ya kuwania Urais mara nyingi zaid
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Ni utabiri...inawezekana uko justifiable!!
 
WAZIWAZI

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,613
Likes
1,087
Points
280
WAZIWAZI

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,613 1,087 280
kwa hiyo lowasa kashaona chadema ni vihio au?
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,252
Likes
3,993
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,252 3,993 280
wewe ulitaka kufikisha ujumbe kuwa magu hakubariki ndani ya ccm.umechomekea ya Lowassa
Anaogopa kutoleshwa fine ya kumtusi mteule anajitia utabiri wa kumtaja Lowassa.
 
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2016
Messages
766
Likes
796
Points
180
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2016
766 796 180
It happens in life time
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
CCM tumeshaweka Get Valve. Anayetoka ni ngumu kurejea tena. Lowasa akirudi CCM ni kwa mapenzi hake ila sisi hatumhitaji tena. Hata ujumbe wa nyumba kumi hawezi kupata
 
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2015
Messages
1,446
Likes
441
Points
180
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2015
1,446 441 180
Natabiri Dk Hussein Nwinyi atagombea kupitia CCM na atashindwa na Lowassa wa CHADEMA.Panapo majaaliwa kama kawaida Monduli mwisho wa mwaka.
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Jamani mimi sio mpiga ramli wala mshirikina.

Kwa hali inayoendelea ndani ya serikali na ndani ya CCM, kuna uwezekano mkubwa sana Lowassa kurudi CCM kabla ya 2020 na kuja kupambana katika kuteuliwa Jina la kupeperusha bendera ya CCM 2020.

Ukweli ni ukweli tu japo wale wafia rangi ya kijani ukiwauliza utendaji wa Magufuli wanaonaje? Kwa unafiki watasema wanamkubali kwa 100% ukweli kuwa wapo kinyume, japo hawasemi, amewabana Kila sehemu ametaka kuonekana mtawala au mfalme, sasa ni dhahiri wamemchoka lakini hayo yatakuja baadae kudhihirika.

Lowassa bado ana ushawishi mkubwa ndani ya CCM, hata akirudi nguvu kubwa anayo kuzidi Magufuli ndani ya Chama.

Tuombe uzima na afya tufike hiyo 2020.

In shaa Allah!
KWanini asipambanie UKAWA, maana atamwangusha Magufuli kirahisi akiwa UKAWA.
Sasa swali kwanini asipambane huko aliko?
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,135