Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

MSATULAMBALI

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
187
Reaction score
55
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...
 
block friend....tafuta maneno yafananayo na hayo ili kumzuia asikusumbue tena!
 
hahaaaa haaaaa jamanin eeeeeeeeee sasa waogopa nini wakati kakuletea mwenye mzigo kwani umemuomba au c u brock kwani tatizo liko wapi hadi akusumbue kichwa wakati njia rahisi ipo
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...

Namba yako aliichukuaje?
 
Muhimu umetoa namba,nyie watu wazima sasa mpaka mtafuniwe jamani,wapenzi wa huo mtandao kazi kwenu!mi walaaaaaaaaaaaaaaaaa siutaki
 
Nahisi mleta mada kuna mawili? Huyu jamaa kamchukulia demu au ni demu jamaa kamtosa na kwa kuwa hapa wengi ni Anonym ID basi kaamua kundondosha hapa!!! Ni mashaka!!
 
Anakusumbua alipataje no yako kama hukumpa? Nadhani ulitaka akudungue akakataa ndio umeamua kumchafua
 
Hivi unataka tusikilize case upande mmoja?
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...
Mbona elisha oballa mwenyewe ndio wewe bana???
 
Kama una baba mzazi kamsemelezee. Mbona wewe unaowatongoza fb hawajakuanzishia thread?
 
Back
Top Bottom