Alokuambia JF ndio kuna soko lao nani.....
Kuna mtetezi wa haki zao ndo maana wanakimbilia huku.......
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...
Ukome na kiherehere chako. Tena mi ningekuwa ndo demu wako ningekubwaga. Mtu humjui unampaje cm yako?!! Huyo mnajuana sema unaogopa baada ya demu wako kugundua.Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...
Ngoja nifanye ukuwadi kwa wapemba nile 10%
bahati haziji mara mbili!
Hilo wazo hata mi lilinijiaMtoa mada ndiyo punga lenyewe na hiyo ni namba yake, anajitangaza kiaina.
Very complicated... Ila nimejifunza kitu..
mmmh izo 10% izo