Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

swali zuri sana!afu atuambie,mpaka mtu amemwambia ni shoga bado anaendeleza mawasiliano nae ya nin kama nae sio shoga mwenzake?

kwani kwenye sehemu ya info kule fb huwezi kuweka some of your particulars including contacts?
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...
Respect his privacy.kwa nini uweke jina lake na simu.mkatae mblock basi.May he is a stalker anamatatizo yake mblock tu basi..Stress na hasira Za nini ?
 
Nahisi mleta mada kuna mawili? Huyu jamaa kamchukulia demu au ni demu jamaa kamtosa na kwa kuwa hapa wengi ni Anonym ID basi kaamua kundondosha hapa!!! Ni mashaka!!

Nafikiri hivyohivyo.watu wakimfuata je na kumbaka au kum harass .atakuwa ni bully huyu kaka
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...

lazima mchizi atakuwa amekumegea acha ushamba jifunze jinsi ya kmridhisha demu wako vinginevyo utaendelea kumegewa na masela unabaki kupiga propaganda kwenye mitandao
 
Nimefanya kama natuma m pesa kwa hio namba jina linalokuja ni JORAM FABIAN na mtoa mada anasema jamaa anaitwa ELISHA OBALLA,huenda mtoa mada ana lake jambo
 
We mjingaaa Sana'a..Unawekaje no.tena kwa anayemtaka??huoni Ni kuendeleza Ushetwani???Nina wasiwasi na Wewe..isikute Ni Wewe mwenyewe unaomba Huduma Kijana..Nyambafuuuuu
 
Back
Top Bottom