Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

Nasumbuliwa na shoga flani yupo chalinze

Mbona kama vile mmeshahusiana kwa muda mrefu na unatoa taarifa as if kakunyima mzigo au amegoma kukula mzigo?#samahani lakini
 
bahati haziji mara mbili!
bahati gani hiyo unasema? kwenda kinyume na maumbile kwa mwanaume mwezako wewe unasema bahati1!!!!!? jamani tunakwenda wapi? hivi unajisikiaje unavyokuwa umegangania mgongo wa mwanaume mwenzako sijui akilia akisema baby baby sijui anakuita honey n.k , mimi kwa mtatazamo wangu hakuna raha ya mapenzi kwa nzuri kama jinsi mbili tofauti, tena ikifanyawa kwa kutumia uasilia wake achana na 0713 etc, jamani tuache kuinga mambo ya magharibi , tuinge mambo mazuri
 
bahati gani hiyo unasema? kwenda kinyume na maumbile kwa mwanaume mwezako wewe unasema bahati1!!!!!? jamani tunakwenda wapi? hivi unajisikiaje unavyokuwa umegangania mgongo wa mwanaume mwenzako sijui akilia akisema baby baby sijui anakuita honey n.k , mimi kwa mtatazamo wangu hakuna raha ya mapenzi kwa nzuri kama jinsi mbili tofauti, tena ikifanyawa kwa kutumia uasilia wake achana na 0713 etc, jamani tuache kuinga mambo ya magharibi , tuinge mambo mazuri

Hii ni kigezo tosha kujua ni mtu wa aina gani........!!!!!!!
 
Namba yako aliichukuaje?
hapo umeona eeeh!!, yaani yeye ana namba zake huyo punga na punga pia anazo zake ,kwa hiyo walikuwa ktk mawasiliano kwa muda mrefu, inavyoonyesha , km kuna kitu kati kati hapa btw the two of them, lini wahenga walisema " SIRI YA MTUNGI................."' kaka kama ulijaribu au ulikuwa unataka pls plse don't dare to do dat
 
msituletee laana humu JF! ushoga wenu huko huko. isije wake zetu wakatudharau kwamba humu JF tunatafuta ujinga huo na wa jinsi hiyo!
 
msituletee laana humu JF! ushoga wenu huko huko. isije wake zetu wakatudharau kwamba humu JF tunatafuta ujinga huo na wa jinsi hiyo!
mkuu kamanda kazi nimependa sana hilo angalizo lako hapo juu, big up, kweli hayo mambo yao wapeleko huko mbali sio humu jf
 
bahati gani hiyo unasema? kwenda kinyume na maumbile kwa mwanaume mwezako wewe unasema bahati1!!!!!? jamani tunakwenda wapi? hivi unajisikiaje unavyokuwa umegangania mgongo wa mwanaume mwenzako sijui akilia akisema baby baby sijui anakuita honey n.k , mimi kwa mtatazamo wangu hakuna raha ya mapenzi kwa nzuri kama jinsi mbili tofauti, tena ikifanyawa kwa kutumia uasilia wake achana na 0713 etc, jamani tuache kuinga mambo ya magharibi , tuinge mambo mazuri

Msamehe bure alijua ni mwanamke si unajua wanawake kwa wanawake huwa wanaitani mashoga
 
Sasa wewe unawekaje namba fb kila mtu aichukue??au ndo wewe nini maana mnakila sababu.
Shoga akikosa bwana wa kumchokonoa hatulii wallah
 
Katika mazingira ya kawaida, mtu hawezi kuja tu from no where akakuambia yeye ni shoga!!!
Kuna mwanzo(alichukua namba.....na hapo kwa akili ya fasta ulimpa)
Mkapiga story ukaonesha interest jamaa akakueleza ya moyoni!!!!
Now unamkana eti anakusumbua.
Tena huna adabu eti anaemtaka....peleka huo ujinga hukohuko fb mlipotoana na huyo shostito wako alaaaah!!!!

kuna mburula wengine huwekaga open..contact infos zao kwenye profile, sijui wanadhani watatafutwa na mademu...matokeo yake ndio hayo
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...

kuna baa fulani pale vijana hostel kinondoni inaitwa baobab sijui bado ipo maana pale wapo wengi sana nadhani ungepeleka hiyo namba pale ungewapata wanao wagegeda hao raia wanaotaka haki zao kinguvu..

kama vipi mwambie akupe mkwanja uwe unakula vyote kuanzia 0713 mpka hela yake..
 
Hebu andika na namba ya cm ya huyo dem wako anayekumind nae tumshughulikie!
 
Jaman kuna shoga mmoja nimemkuta facebook kaniomba urafiki sikujua kama ni shoga nimemkubali tu kaanza kunichunguza kwa kila nifanyalo nikipost kitu hakosi hata nikiweka nukta anakoment kaanza kuchat na mm leo kaniambia live ananipenda anataka anifuate nimgegede kachukua namba yangu ya simu ananisumbua kweli...nimfanyaje nimekanya hasikii...kwa anaemtaka +255756780124 anaitwa elisha oballa ananikera mpaka dem wangu kaanza kunimaind eti nimemgegeda...

Acha uongo na kuchafua wenzio, hiyo number imesajiriwa kwa jina la joram, sema wewe unatakata kumchafua joram tu
 
kuna baa fulani pale vijana hostel kinondoni inaitwa baobab sijui bado ipo maana pale wapo wengi sana nadhani ungepeleka hiyo namba pale ungewapata wanao wagegeda hao raia wanaotaka haki zao kinguvu..

kama vipi mwambie akupe mkwanja uwe unakula vyote kuanzia 0713 mpka hela yake..

ndetichia na wewe, umejuaje maeneo hayo? Na umejuaje kuwa wanapatikana huko. Au na wewe ni member? Maana kunawanao kemea kutoka moyoni na kuna wanao kemea ila moyo unasema nataka .duh!
 
ukiwa mjinga kamwe huwezi kujijua wewe unatoa mpaka namba leo hii unakuja na ujinga kama huu. ulianzanje kumpa namba mtu usiye mjua inamaana wewe ulikuwa unamtongoza umekuja kungudua ni shonga ndio unaruka
 
uuuwi, msimlaumu huyo jamaa kwa kutafutwa na huyo shoga, ukisha kua shoga una ujanja sana wa kumpata mtu bila yeye mwenywe kutambua, ni mbinu zipo , utakuta mtu anakuja kustukia teari mmesha kua marafiki ndio nadhani kimemtokea huyu jamaa.
 
Back
Top Bottom