Nasikitika sijaalikwa kwenye Harusi ya Jeff Bezos

Nasikitika sijaalikwa kwenye Harusi ya Jeff Bezos

Busu la Kenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2025
Posts
2,583
Reaction score
4,776
Hapa nilipo nalia balaa. Nilitarajia na nilikuwa na uhakika kualikwa kwenye Harusi ya Karne ya boss wa Amazon Jeff Bezos na Lauren Sanchez na kuwa mwafrika mweusi pekee kutoka Africa kuhudhuria Harusi Hiyo.

Yani wamepiga kimya Kabisa wakati Mimi ni Kati ya mteja mzuri wa Amazon duniani.
 
Hapa nilipo nalia balaa. Nilitarajia na nilikuwa na uhakika kualikwa kwenye Harusi ya Karne ya boss wa Amazon Jeff Bezos na Lauren Sanchez na kuwa mwafrika mweusi pekee kutoka Africa kuhudhuria Harusi Hiyo.

Yani wamepiga kimya Kabisa wakati Mimi ni Kati ya mteja mzuri wa Amazon duniani.
Endelea kusubiria.
 
Hapa nilipo nalia balaa. Nilitarajia na nilikuwa na uhakika kualikwa kwenye Harusi ya Karne ya boss wa Amazon Jeff Bezos na Lauren Sanchez na kuwa mwafrika mweusi pekee kutoka Africa kuhudhuria Harusi Hiyo.

Yani wamepiga kimya Kabisa wakati Mimi ni Kati ya mteja mzuri wa Amazon duniani.
Weka hapa picha ya card ya mchango tuone ulitoa dollars ngapi ili tujue uhalali wa kilio chako.
 
Weka hapa picha ya card ya change tuone ulitoa dollars ngapi ili tujue uhalali wa kilio chako.
Mkuu ningeweka hapa hiyo card ya change lakini nahofia utakuta na presha cardiac arrest ukiiona ukizingatia wewe ndie mshindi wa mkate pekee sole bread winner kwenye ukoo wako.
 
Back
Top Bottom