Nasikia eti...supesho slidi


mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,097
Likes
2,019
Points
280
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,097 2,019 280
Nasikia eti ugali wa dar ni mlaini kiasi kwamba ukitumbukiza sarafu ya shilingi hamsini, inazama...
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,945
Likes
13,831
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,945 13,831 280
Ni kweli mkuu unachokisema wala hujaongopa
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
998
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 998 280
Ndo upi huo, mbona ugali wa hapa home sarafu inabounce afu sio mweupe sijui ni unga gani huu!
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,853
Likes
6,087
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,853 6,087 280
Hivi hili ni fumbo kama sisi wanaume wa Dar tupo soft au??:mad:
 
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,269
Likes
4,772
Points
280
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,269 4,772 280
Mh hata sijaelewa kitu hapo
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,287
Likes
1,498
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,287 1,498 280
Naskia eti wanaume wa dar ni wazee wa mishemishe hawajalishi kuwa ugali ni mlaini au laa
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,007
Likes
1,251
Points
280
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,007 1,251 280
Wa Dar mkuje huku wale washamba wa maporini wanawachokonoa chokonoa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175