Nasikia baridi ya Mapenzi, njoo unitibu

Nasikia baridi ya Mapenzi, njoo unitibu

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
7,833
Reaction score
9,383
Mvua, baridi, upweke lohhhh....Mbona nina hamu ya kukumbatiwa!! Maana najiona nakakaa kwa baridi, sitaki joto la moto wa kuni,nataka joto la yule nimpendae.Joto la moto lasinyaisha ngozi, joto la nimpendae laleta mahaba na hamu.Njoo wangu wa moyo ndyoko unipe raha za duniani.I miss you my darling.
 
Last edited by a moderator:
Akupe hilo joto hapa mbele za jukwaaa au ,bona sielewielewi?
 
Mmmhhh!...una mambo ww,mara hii baridi,ikifika mwezi wa 6 na 7 utasemaje.
 
..haya ndyoko ota moto ukampe joto,mi ngoja ninywe maji ya baridi kwanza..
 
Last edited by a moderator:
Mmmh huku kuigaiga mila za wazungu iko siku mtaiga hadi mila na desturi ya kuku kwa kufanya mambo ya chumbani hadharani tena bila kuchagua wa kufanya naye.
 
wakati mwingine maneno kama haya huwa adimu sana kuyasikia...safi, I hope umpendae nae akisikia hamu huwa anakwambia hivyo!
 
kha!!! jamaa papuchi inamsubiria...huyu anategeshewa mimba
 
Maskini ndyoko.
Dah. Hili jahazi ataliweza kweli?
 
Last edited by a moderator:
Hongera kwa kumkumbuka mwenzako, ila matangazo acha.
 
Kwanini aache... wakati mapenzi .ni kikohozi....?

Ndio maana nimempa hongera, ila alitakiwa amwambie mhusika na sio sisi huku jukwaani na ndio maana alitakiwa ampigie simu au amuPM. Ni ngumu kutulia kama umependa, so kusema ni muhumu sana lakini sio kwa jamii yote, bali kwa mlengwa.
 
Mvua, baridi, upweke lohhhh....Mbona nina hamu ya kukumbatiwa!! Maana najiona nakakaa kwa baridi, sitaki joto la moto wa kuni,nataka joto la yule nimpendae.Joto la moto lasinyaisha ngozi, joto la nimpendae laleta mahaba na hamu.Njoo wangu wa moyo ndyoko unipe raha za duniani.I miss you my darling.

it's non of our damn business my dear,u better send him pm
 
Back
Top Bottom