Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

Pole ndugu shukuru umegundua kabla hujamuoa maana ungepasuka kichwa humo ndani ya ndoa.
Alikua anakutumia kama ngazi sasa anahisi amefika safari yake ila karma never miss its destination. Wapole wanapata watukutu sijui kwanini!
 
Hata mimi nishaliaga sana but to solve the problem nikaamua kumuoa! Problem solved
 
Kwa hiyo ulikuwa unamlipia mwanaume mwenzako kodi ya chumba na mkewe. Yule njemba aliyezaa nae bado wanaishi pamoja bila wewe kujua! Demu akishazaa ni lazima kuna siku watakumbushia tu enzi zao hata kama wametengana. Mtoto anawaunganisha indirectly. Pole sana lakini kuna kitu utakuwa umejifunza maana hawa viumbe wana ujasiri mkubwa hawana huruma wanaweza kukufanyia kitu mbaya ukalia hadi machozi ya damu yeye anabaki macho makavu. Mi nishatoka kwenye hayo mambo na mademu zangu sasa hivi ni BEER NA KITIMOTO ROAST! I love them so much na wenyewe wananipenda huu mwaka wa 6 hatujawahi hata kusalitiana wala kugombana .
 
mpaka hapo sijaona sababu ya kuua. mapenzi Ndo yalivyo hilo lako dogo kuna yaliyowakuta makubwa zaidi ya hilo. piga moyo konde songesha maisha haina haja ya kuua mkuu.
 
Pole maisha yana milima na mabonde cha msingi ni kutokukata tamaa wengi wamepita huko na leo wameoa/kuolewa na wengine na wanamaisha ya furaha yaliyowakuta huko nyuma ni kama nukta tu kwenye gazeti.
 
Wanawake ndio wanajulika kwa kuchezewa means baada ya kulaghaiwa kimapenzi na wanaume na kuachwa lakini pia wanaume wengi wanachezewa kisaikolojia na wanawake ambao mwisho wa siku wanasababisha wanaume kutomuamini msichana tena kwa kile alichokipata awali. Hii inasababisha maumivu kwa wanawake wengine watakaofuata. Pole kwa yaliyo kukuta it pains but keep on praying and the right person will be there for you.
 
pole sana inauma jikaze usonge mbele siku nyingine usiwekeze kwa mwanamke
isipokuwa mke halali
 
Pole brother, stoy yako ni kama ilivyowahi kututokea sisi wengine! And to some of us was even worse than yours!!! Kuwa mwenye nguvu na muombe sana Mungu kwani amekuongoza kuona ubaya wa huyo kiumbe mapema ktk maisha yako!

Niliapa sitatafuta mwanamke wa kuoa tena maishani, lakini when the time comes Mungu atakuletea mwanamke wa ndoto yako kwa wakati wake ambapo ww hutatarajia. Msahau! Kitendo cha yeye kuwa na mtoto ni ushahidi tosha wa yeye kupenda sana na kawapenda watu lukuki kabla yako! Alaaniwe shetani wa kike huyo...
 
Siku zote maskini hana shukrani wala rafiki,,,,,,,,.... huyo dada hajielewi.
 
Pole sana. Mwanamke ukimwonyesha kwamba unampenda na kumjali atataka akutie kidole machoni aone utakavyo react. Wengi wao wana akili za kuku.
 
Dah! Pole sana kijana, don give up! Ke wako wengi sana na sio wote hawajatulia! We were born to fight! Fight and fight again! Mwisho wa siku utapata akufaae!

profilepic150098_1.gif

Hiyo picha imenikumbusha lecturer mmoja aliwahi kutuambia 'if the organ has pathology, chop it off'! Tukamuuliza, na kichwa kikiwa kinakuuma utakikata? Akacheka tuu!
 
Pole ndg,uwe na moyo mkuu with time mambo yakuwa sawa,japo inauma,pia mshukuru Mungu kukufunulia kabla ya kufanya kifungo cha ndao.
 
Aisee inakuwaje wanaume wapole mnapata vibweka hivi? Anyway nimekuonea huruma ila ndo mapenz hayo muombe mungu atakupatia wakufanana nawe huyo hakufai baba!!

Doh pole mwanakwetu kwa yalokukuta, malipo ni hapa duniani huyo mwanamke mkataa pema pabaya panamwita, kapata bahati ya kupendwa hapendeki Mungu ampe nini Tena labda anataka donda afukuzie nzi!!
 
Sasa Moro na Mbeya ulitegemea nini mkuu? Hata Mungu aliwaonya Adam na Hawa wasitengani ili shetani asipate nafasi ya kuwajaribu. Siku walipotengana tu, shetani nae akafanya mambo yake.

Siamini katika mapenzi ya mbali, ni kupotezeana muda tu. Wengi sio waaminifu, vishawishi navyo ni vingi. Hapo Mbeya kuna wanyakyusa wazuri sana, big booties n.k, hebu jitwalie maisha yaende, yanini kuingia dhambi ya kuua bhana!!!
 
Kuna watu mna moyo mgumu mimi usiku ule ule ningetoa kipigo heavy dhalilisha sana halafu nasepa.
 
Ni bora mwanaume awe na vimada hata 100, lkn si mwanamke kuwa na jamaa zaidi ya 1.
 
Ana bahati sana kupata m/ume aliyekubali kubeba mzigo na kuusomesha wakati sio wake, huyo m/Mke hajajitambua.
 
Kama wanawake wanavolalamika kwamba wanatendwa baada ya kufua, kupika, kudeki na kungonoka kwa sana boy hatimae anaachwa ndo yanayotukuta sie wanaume unasomesha, na kumhudumia mpenzi kama mkeo baadae unapigwa cha mbavu! Pole ndo iwe fundisho kwako na kwa wengine
 
Back
Top Bottom