Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

Mkuu pole sana,mwache kabisa aende kivyake,ila pakuwaza zaidi ni huyo mtoto,kama unamlipia si ina maana nani atamsomesha tena,mpotezee huyo mbulula
 
Usimuwezeshe mwanamke, akifanikiwa atakuona sio size yake. Pole

mnafanya thread ichoshe hata kusoma coment kunachosha.... Una quote stor ndeefu unajaza page tu. Hv huwez kuedit? Tubadlike
 
Hahahahaaa sicheki sababu mazuri ila nacheka sababu uwepo wako hapa JF haujakusaidia kitu katika maisha,sababu hizi kesi za mtu kumuhudumia mwanamke halafu anakuja kutoswa humu zimesikika na kila kukicha mnaambiwa usimuhudumie kiasi hicho mwanamke ambaye hujamuoa au kumtolea mahari otherwise kama utaamua kumuhudumia then never expect anything and prepare for the worst tena na hiyo distance relationship

"Usipooa bikira jua umeoa mpenzi wa mtu"

Pole hata hivyo,usipo chafuka huwezi kujifunza
 
Mmoja kati ya hao wawili aliowakuta katika simu anaweza kua baba wa mtoto. "Damu nzito kuliko maji"

Lakini kusomesha siyo dili sana,mimi nilisomesha kwa mamilioni pia lakini kwa usamalia wema pasipo malipo yoyote na nikasepa kivyangu taratibu. Na mtu yuko serikalini anatumia elimu yake aliyoipata.

Wewe hukufika hata mbali,sasa fatilia vitu muhimu vinayohusu kazi,tena unaonekana unampenda Mungu.

Ingia katika maombi uvuke kikwazo hiki cha kitoto,utapata mwingine au yule yule atarudi kuomba msamaha.

Sasa akirudi ikatokea mumefunga ndoa lazima uwe tayari kukubali yafuatayo:

1.Mtoto wake ana baba mzazi,sasa kama yuko hai kuna siku atakuja kumtafuta mwanae

2.Mtoto huyu atakua na kuanza uliza baba yake yu wapi

3.Mama wa mtoto hata acha kuwasiliana na mzazi mwezie maadam wa namba ya kila mmoja

4.Uwe tayari kumtunza huyu malaika kama mwanao wa kumzaa

Pia usipende kuhesabu uliyomfanyia huyu dada,kwa sababu ndiyo inayokuongezea uchungu moyo mwako bure. Mfano mwingine atasema nimemnulia gari,nyumba,viwanja,shule nimelipa,duka nimemfungulia,alafu anafanya michepuko lazima nimkomeshe.

Pia usisahau hukumuoa bali umemfanya kama chombo cha starehe,wewe ulikua unapiga tu zeze muheshimiwa.

Yako mambo mengi wadau watakuletea humu utajifunza.

Kila lakheri
 
If first calculation is wrong,we a make second better,we find confort somewhere!
 
Naomba mwongozo tafadhari, hivi hata mnaofanya maombi mnaruhusiwa kugegeda kabla ya ndoa!?
 
dah! Nilihama kifikra kabisa (imagery). Mungu yu mwema, na malipo hapa hapa duniani, move on kidume, Let it go!
 
"God want us to meet few wrong people before meeting the right person so that when we finaly meet them will be grateful for that gift" haya maneno yana maana sana
pole
jipe muda naamini utaweza kuamini tena na kupenda tena .tena utakuwa makini saana! be strog brother
 
piga chini songa mbele,kwanza kakuepusha na mengi kijana mdogo ulikua umejipa mzigo wa kumlelea familia yake,
 
Ila hujajibu swali mkuu.Wewe huko ulipo hujawahi kuwa na mwanamke mwengine?
 
Pole sana mkuu! Wanawake ni viumbe wa ajabu sana lakini ukishawajua hawatakusumbua. Niliumizwa kipindi hicho lakini siku hizi mahusiano yangu ni ya 50/50 tena namuweka wazi mapema kuwa penzi letu siyo kama kazi ya serikalini (Permanent and pensionable) akizingua anapewa za uso. Hii system kwasasa inaniweka huru sana, hakuna stress za kijinga jinga tena.
 
natamani hata kulia..maaana umenikumbusha machungu umetonesha kidonda hata kabla jeraha halija pona vyema...hatuna tofauti sana ndugu yangu,lakini kwa kifupi nakuomba uwe mvumilivu tu usifikirie kufanya jambo la kumdhuru au kuzalilisha huyo kiumbe mwache aende zake,huwa inachukua muda mrefu sana kusahau nakwambia huenda ukachikia hata aina ya mavazi alio kuwa anapenda kuvaa,manukato,chakula,muonekano navitu kadha wakadha ambavyo alikuanavyo na ukiviiona kwa mtu mwingine kumbukumbu inakurudia....!!!Lakini usisite kupenda tena fungua huo moyo kama ulivyofanya kwake wapo wanaojua kuthamini mapendo nakwambia utasahau kabisa kama ulishakuwa na mwanamke wa aina hiyo.Nadhani kwa comment nyingi za wadau hapa nilaana tosha kwa huyo mwanadada..Be a man
 
"God want us to meet few wrong people before meeting the right person so that when we finaly meet them will be grateful for that gift" haya maneno yana maana sana
pole
jipe muda naamini utaweza kuamini tena na kupenda tena .tena utakuwa makini saana! be strog brother

nimeichukua hii ntabandika mahala kama status yangu asante munooo..na haya yote ni kweli
 
"God want us to meet few wrong people before meeting the right person so that when we finaly meet them will be grateful for that gift" haya maneno yana maana sana
pole
jipe muda naamini utaweza kuamini tena na kupenda tena .tena utakuwa makini saana! be strog brother

Where, in the bible did God allow us "to meet few wrong people" before meeting the right person? in other words, do you mean that God allowed fornication before marriage? au umemaanisha nini kusema hivyo??
 
Back
Top Bottom