Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

Nashukuru sijakuufoo sarooo, kwa heri go with peace

INSONSILE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
1,954
Reaction score
2,935
Nitaandika story hii kwa urefu, lakini naomba jikaze uimalize kusoma mpaka mwisho kwani niko katika wakati mgumu sana, najisikia kuua kama sio kujeruhi au vinginevyo.

Nimekuwa nikisikia na kushuhudia watu wakiwaua wapenzi wao au kuwadhuru kwa sababu ya wivu au kutendwa, nikidhani kuwa wana matatizo (emotional problems) kwani nimekuwa muumini wa upole katika maisha yangu, nimekuwa nikiamini kuwa ninapotendwa napaswa nijiondokee zangu sitaki pressure napenda maisha ya amani na pia nimekuwa nikiamini wanawake ni wengi duniani, kwa nini nijihangaishe kwa ajili ya mmoja?. Ila kwa yaliyonitokea nimegundua sio kweli. Kwa yaliyonitokea ingekuwa mwingine nadhani angeshaua au kujeruhi.


Ni kuwa nina mpenzi wangu ambaye anakaa morogoro mimi niko Mbeya kikazi. Yeye ana mtoto mmoja ambaye ilikuwa bahati mbaya. Na baba wa huyo mtoto kwa sasa hata hafahamiki aliko na mtoto yuko la kwanza. Sikuparamia kumpenda binti huyu, nimemfahamu kwa muda na kujifunza tabia zake, nafahamiana na mama yake na hata wadogo zake. Baba yake alishafariki siku nyingi kwa ajali ya gari. Kwa kweli nilivyomfahamu niliridhika kuwa ameshajifunza kuwa maisha si lelemama kwani walikuwa wanapitia wakati mgumu sana. Mama yao hana kazi, na wao pia hawana kazi ya maana, ni ile kusogeza maisha kiugumuugumu tu.

Kabla mama yake hajagundua lolote kuhusu uhusiano wetu ilifika stage mama alikuwa ananipigia simu kuniomba kiasi cha hela kutatua matatizo (ukizingatia tulikuwa karibu sana kifamilia na nilikuwa nawatembelea kuwajulia hali). Wakati natoka unakuta mama ananiambia tufanye maombi, alafu mimi ndo naomba, mama ananiambia niwaombee, hapo anataja matatizo ambayo ninawaombea. Roho yangu ilikuwa inajawa huruma nikawa namsaidia mama kila ninapokuwa na vijihela.

Tulipoanza mahusiano binti alikuwa anakaa kwa ndugu zake Morogoro wakati mama akiwa Dar. Kadiri penzi letu lilivyonawiri, nilizidi kumpenda sana. Ikafika kipindi akapendekeza kuwa apange chumba chake mwenyewe ili tuwe huru kila ninapomtembelea. Nikamkubalia, nikalipa kodi ya chumba, kununua kitanda na mahitaji mengine. Mtoto akaanza shule nikalipa ada.

To make story short, kila ninapomtembelea huwa wakati mwingine nafanya surprize na kwa sababu anakuwa hajajiandaa kisaikolojia, nikifika wakati yeye anahangaika na maandalizi ya ugeni wangu mimi nilikuwa navinjari simu yake nikawa nanotice mawasiliano yenye kutilia shaka. Nikagundua kuwa hapendi mimi kushika simu yake.

KILICHONIFANYA NIANDIKE UZI HUU
Nilipata safari ya kikazi Arusha, nikampigia simu kuwa naenda Arusha ila nitalala Moro ili siku inayofuata nimalizie safari ya Arusha. Akaniambia kuna ndugu zake wamekuja hapo sasa itakuwaje kuhusu mahali pa kulala, pia akasema yuko mp. Nikasema poa isiwe tabu, mii nikanyoosha mpaka Arusha nikijua nitakapomaliza kazi zangu nikitoka Arusha nitapumzika Moro ili tuonane. Ajabu ni kuwa nilimpigia simu kuwa nakuja siku fulani, akasema pouwa. Nikiwa njiani akanitumia sms kuwa wale ndugu waliondoka ila kuna wengine wamekuja tena, akapendekeza tutafute lodge. Nikasema pouwa nikamtumia hela kwa M pesa.

Nilipofika Moro, hakutokea kunipokea, ila kwa kuwa sikuwa na mzigo mkubwa nikajiendea zangu mtaani nikapata lodge nzuri nikalipa 30,000 ya chumba japo nilishamtumia hela ya chumba. Nikiwa room akanitafuta nikamwelekeza. Kweli akaja. Baada ya kupiga mechi round ya kwanza akasema anaenda kumchukua mtoto ampeleke gheto kwake alafu atakuja. Nikasema pouwa. Ila akiwa bafuni anaoga nikashawishika kuishika simu yake nikagundua messages za mapenzi za wanaume wawili tofauti ambazo pasipo na shaka yoyote walikuwa wapenzi.

Alipotoka bafuni akawa mkali kama mbogo hataki nishike simu yake, kaniuliza nani kakuruhusu ushike simu yangu? Nilijikuta nimeshikwa na hasira za kutetemeka. Naye kwa haraka akachukua simu akavaa akaondoka.
Nikitegemea atarudi ndani ya lisaa limoja akawa hatokei kuanzia saa 12 jioni mpaka saa nne usiku, nikimtext anasema anakuja. Ilipofika saa nne akaanza kutoa sababu kibao zisizo na msingi za kusema kuwa hataweza kuja.
Aliniomba msamaha lakini sikumwelewa. Nikalala peke yangu chumbani nikiwa na majonzi. Asubuhi alikuja tena baada ya mimi kumtafuta. Nilichukia haijawahi tokea nikashindwa hata nifanye uamuzi gani. Alipokuja alinikuta nalia machozi kitandani hata leso zangu zililowa machozi, nilijisikia uchungu sana. Akanibembeleza, nilipotulia nikamwuliza kuhusu zle sms nilizokuta, badala ya kujitetea, alinijibu, "Kwanza unieleze huko uliko wewe huna wanawake? "

Sikumbuki vizuri kilichotokea baada ya hapo, ila ninachokumbuka ni kuwa nilijikuta nimefika stendi na kupanda gari. Njia nzima nilitafakari muda niliopoteza kwa huyu binti na kwa familia yake. Alipokuwa katika shida alikuwa anakosa hata 5000, leo hii nimemfikisha hapo alipo, namsomeshea mtoto nikijua tutakuwa mume na mke, namgharimikia kila kitu hata mavazi yake, mama yake namsaidia kwa mengi leo hii yeye yuko na wanaume wengine. Ni majuzi tu tulikuwa tunajadili nimfungulie bishara nimpe mtaji, kumbe mwenzangu ana lingine kichwani, bado utoto haujakutoka.

MY MESSAGE TO THIS LADY
Sawa, i am going off, kwa heri. Ila jua kuwa time is a good judge, Mungu hadhihakiwi.
Sitamwanini tena mwanamke.

Sijui mwana JF wenzangu yangekukuta haya ungefanyaje?
 
Aisee inakuwaje wanaume wapole mnapata vibweka hivi? Anyway nimekuonea huruma ila ndo mapenz hayo muombe mungu atakupatia wakufanana nawe huyo hakufai baba!!
 
Nitaandika story hii kwa urefu, lakini naomba jikaze uimalize kusoma mpaka mwisho kwani niko katika wakati mgumu sana, najisikia kuua kama sio kujeruhi au vinginevyo.

Nimekuwa nikisikia na kushuhudia watu wakiwaua wapenzi wao au kuwadhuru kwa sababu ya wivu au kutendwa, nikidhani kuwa wana matatizo (emotional problems) kwani nimekuwa muumini wa upole katika maisha yangu, nimekuwa nikiamini kuwa ninapotendwa napaswa nijiondokee zangu sitaki pressure napenda maisha ya amani na pia nimekuwa nikiamini wanawake ni wengi duniani, kwa nini nijihangaishe kwa ajili ya mmoja?. Ila kwa yaliyonitokea nimegundua sio kweli. Kwa yaliyonitokea ingekuwa mwingine nadhani angeshaua au kujeruhi.


Ni kuwa nina mpenzi wangu ambaye anakaa morogoro mimi niko Mbeya kikazi. Yeye ana mtoto mmoja ambaye ilikuwa bahati mbaya. Na baba wa huyo mtoto kwa sasa hata hafahamiki aliko na mtoto yuko la kwanza. Sikuparamia kumpenda binti huyu, nimemfahamu kwa muda na kujifunza tabia zake, nafahamiana na mama yake na hata wadogo zake. Baba yake alishafariki siku nyingi kwa ajali ya gari. Kwa kweli nilivyomfahamu niliridhika kuwa ameshajifunza kuwa maisha si lelemama kwani walikuwa wanapitia wakati mgumu sana. Mama yao hana kazi, na wao pia hawana kazi ya maana, ni ile kusogeza maisha kiugumuugumu tu.

Kabla mama yake hajagundua lolote kuhusu uhusiano wetu ilifika stage mama alikuwa ananipigia simu kuniomba kiasi cha hela kutatua matatizo (ukizingatia tulikuwa karibu sana kifamilia na nilikuwa nawatembelea kuwajulia hali). Wakati natoka unakuta mama ananiambia tufanye maombi, alafu mimi ndo naomba, mama ananiambia niwaombee, hapo anataja matatizo ambayo ninawaombea. Roho yangu ilikuwa inajawa huruma nikawa namsaidia mama kila ninapokuwa na vijihela.

Tulipoanza mahusiano binti alikuwa anakaa kwa ndugu zake Morogoro wakati mama akiwa Dar. Kadiri penzi letu lilivyonawiri, nilizidi kumpenda sana. Ikafika kipindi akapendekeza kuwa apange chumba chake mwenyewe ili tuwe huru kila ninapomtembelea. Nikamkubalia, nikalipa kodi ya chumba, kununua kitanda na mahitaji mengine. Mtoto akaanza shule nikalipa ada.

To make story short, kila ninapomtembelea huwa wakati mwingine nafanya surprize na kwa sababu anakuwa hajajiandaa kisaikolojia, nikifika wakati yeye anahangaika na maandalizi ya ugeni wangu mimi nilikuwa navinjari simu yake nikawa nanotice mawasiliano yenye kutilia shaka. Nikagundua kuwa hapendi mimi kushika simu yake.

KILICHONIFANYA NIANDIKE UZI HUU
Nilipata safari ya kikazi Arusha, nikampigia simu kuwa naenda Arusha ila nitalala Moro ili siku inayofuata nimalizie safari ya Arusha. Akaniambia kuna ndugu zake wamekuja hapo sasa itakuwaje kuhusu mahali pa kulala, pia akasema yuko mp. Nikasema poa isiwe tabu, mii nikanyoosha mpaka Arusha nikijua nitakapomaliza kazi zangu nikitoka Arusha nitapumzika Moro ili tuonane. Ajabu ni kuwa nilimpigia simu kuwa nakuja siku fulani, akasema pouwa. Nikiwa njiani akanitumia sms kuwa wale ndugu waliondoka ila kuna wengine wamekuja tena, akapendekeza tutafute lodge. Nikasema pouwa nikamtumia hela kwa M pesa.

Nilipofika Moro, hakutokea kunipokea, ila kwa kuwa sikuwa na mzigo mkubwa nikajiendea zangu mtaani nikapata lodge nzuri nikalipa 30,000 ya chumba japo nilishamtumia hela ya chumba. Nikiwa room akanitafuta nikamwelekeza. Kweli akaja. Baada ya kupiga mechi round ya kwanza akasema anaenda kumchukua mtoto ampeleke gheto kwake alafu atakuja. Nikasema pouwa. Ila akiwa bafuni anaoga nikashawishika kuishika simu yake nikagundua messages za mapenzi za wanaume wawili tofauti ambazo pasipo na shaka yoyote walikuwa wapenzi.

Alipotoka bafuni akawa mkali kama mbogo hataki nishike simu yake, kaniuliza nani kakuruhusu ushike simu yangu? Nilijikuta nimeshikwa na hasira za kutetemeka. Naye kwa haraka akachukua simu akavaa akaondoka.
Nikitegemea atarudi ndani ya lisaa limoja akawa hatokei kuanzia saa 12 jioni mpaka saa nne usiku, nikimtext anasema anakuja. Ilipofika saa nne akaanza kutoa sababu kibao zisizo na msingi za kusema kuwa hataweza kuja.
Aliniomba msamaha lakini sikumwelewa. Nikalala peke yangu chumbani nikiwa na majonzi. Asubuhi alikuja tena baada ya mimi kumtafuta. Nilichukia haijawahi tokea nikashindwa hata nifanye uamuzi gani. Alipokuja alinikuta nalia machozi kitandani hata leso zangu zililowa machozi, nilijisikia uchungu sana. Akanibembeleza, nilipotulia nikamwuliza kuhusu zle sms nilizokuta, badala ya kujitetea, alinijibu, "Kwanza unieleze huko uliko wewe huna wanawake? "

Sikumbuki vizuri kilichotokea baada ya hapo, ila ninachokumbuka ni kuwa nilijikuta nimefika stendi na kupanda gari. Njia nzima nilitafakari muda niliopoteza kwa huyu binti na kwa familia yake. Alipokuwa katika shida alikuwa anakosa hata 5000, leo hii nimemfikisha hapo alipo, namsomeshea mtoto nikijua tutakuwa mume na mke, namgharimikia kila kitu hata mavazi yake, mama yake namsaidia kwa mengi leo hii yeye yuko na wanaume wengine. Ni majuzi tu tulikuwa tunajadili nimfungulie bishara nimpe mtaji, kumbe mwenzangu ana lingine kichwani, bado utoto haujakutoka.

MY MESSAGE TO THIS LADY
Sawa, i am going off, kwa heri. Ila jua kuwa time is a good judge, Mungu hadhihakiwi.
Sitamwanini tena mwanamke.

Sijui mwana JF wenzangu yangekukuta haya ungefanyaje?
Weee niamini mimi bhaaana!
 
Aisee kweli muda mwingine mtu sahihi anaweza kuanguka kwa mtu asiye sahihi...tulia endelea na maisha
 
Dah! Pole sana kijana, don give up! Ke wako wengi sana na sio wote hawajatulia! We were born to fight! Fight and fight again! Mwisho wa siku utapata akufaae!

profilepic150098_1.gif
 
Love could be the most extreme form of slavery,especially if the person u love doesnt love u back and u just cant let them go....bt remember this my brother sometimes life doesnt always introduce you to the people you want to meet.Sometimes life puts you in touch with the people u need to meet,to help you,to leave you,to love you and gradually strengthen you into the person you were meant to become..soon or later utamsahau and ur heart will be so strong to encounter another douche bag....untill the day utakapompata ur princess Fiona.
 
Nitaandika story hii kwa urefu, lakini naomba jikaze uimalize kusoma mpaka mwisho kwani niko katika wakati mgumu sana, najisikia kuua kama sio kujeruhi au vinginevyo.

Nimekuwa nikisikia na kushuhudia watu wakiwaua wapenzi wao au kuwadhuru kwa sababu ya wivu au kutendwa, nikidhani kuwa wana matatizo (emotional problems) kwani nimekuwa muumini wa upole katika maisha yangu, nimekuwa nikiamini kuwa ninapotendwa napaswa nijiondokee zangu sitaki pressure napenda maisha ya amani na pia nimekuwa nikiamini wanawake ni wengi duniani, kwa nini nijihangaishe kwa ajili ya mmoja?. Ila kwa yaliyonitokea nimegundua sio kweli. Kwa yaliyonitokea ingekuwa mwingine nadhani angeshaua au kujeruhi.


Ni kuwa nina mpenzi wangu ambaye anakaa morogoro mimi niko Mbeya kikazi. Yeye ana mtoto mmoja ambaye ilikuwa bahati mbaya. Na baba wa huyo mtoto kwa sasa hata hafahamiki aliko na mtoto yuko la kwanza. Sikuparamia kumpenda binti huyu, nimemfahamu kwa muda na kujifunza tabia zake, nafahamiana na mama yake na hata wadogo zake. Baba yake alishafariki siku nyingi kwa ajali ya gari. Kwa kweli nilivyomfahamu niliridhika kuwa ameshajifunza kuwa maisha si lelemama kwani walikuwa wanapitia wakati mgumu sana. Mama yao hana kazi, na wao pia hawana kazi ya maana, ni ile kusogeza maisha kiugumuugumu tu.

Kabla mama yake hajagundua lolote kuhusu uhusiano wetu ilifika stage mama alikuwa ananipigia simu kuniomba kiasi cha hela kutatua matatizo (ukizingatia tulikuwa karibu sana kifamilia na nilikuwa nawatembelea kuwajulia hali). Wakati natoka unakuta mama ananiambia tufanye maombi, alafu mimi ndo naomba, mama ananiambia niwaombee, hapo anataja matatizo ambayo ninawaombea. Roho yangu ilikuwa inajawa huruma nikawa namsaidia mama kila ninapokuwa na vijihela.

Tulipoanza mahusiano binti alikuwa anakaa kwa ndugu zake Morogoro wakati mama akiwa Dar. Kadiri penzi letu lilivyonawiri, nilizidi kumpenda sana. Ikafika kipindi akapendekeza kuwa apange chumba chake mwenyewe ili tuwe huru kila ninapomtembelea. Nikamkubalia, nikalipa kodi ya chumba, kununua kitanda na mahitaji mengine. Mtoto akaanza shule nikalipa ada.

To make story short, kila ninapomtembelea huwa wakati mwingine nafanya surprize na kwa sababu anakuwa hajajiandaa kisaikolojia, nikifika wakati yeye anahangaika na maandalizi ya ugeni wangu mimi nilikuwa navinjari simu yake nikawa nanotice mawasiliano yenye kutilia shaka. Nikagundua kuwa hapendi mimi kushika simu yake.

KILICHONIFANYA NIANDIKE UZI HUU
Nilipata safari ya kikazi Arusha, nikampigia simu kuwa naenda Arusha ila nitalala Moro ili siku inayofuata nimalizie safari ya Arusha. Akaniambia kuna ndugu zake wamekuja hapo sasa itakuwaje kuhusu mahali pa kulala, pia akasema yuko mp. Nikasema poa isiwe tabu, mii nikanyoosha mpaka Arusha nikijua nitakapomaliza kazi zangu nikitoka Arusha nitapumzika Moro ili tuonane. Ajabu ni kuwa nilimpigia simu kuwa nakuja siku fulani, akasema pouwa. Nikiwa njiani akanitumia sms kuwa wale ndugu waliondoka ila kuna wengine wamekuja tena, akapendekeza tutafute lodge. Nikasema pouwa nikamtumia hela kwa M pesa.

Nilipofika Moro, hakutokea kunipokea, ila kwa kuwa sikuwa na mzigo mkubwa nikajiendea zangu mtaani nikapata lodge nzuri nikalipa 30,000 ya chumba japo nilishamtumia hela ya chumba. Nikiwa room akanitafuta nikamwelekeza. Kweli akaja. Baada ya kupiga mechi round ya kwanza akasema anaenda kumchukua mtoto ampeleke gheto kwake alafu atakuja. Nikasema pouwa. Ila akiwa bafuni anaoga nikashawishika kuishika simu yake nikagundua messages za mapenzi za wanaume wawili tofauti ambazo pasipo na shaka yoyote walikuwa wapenzi.

Alipotoka bafuni akawa mkali kama mbogo hataki nishike simu yake, kaniuliza nani kakuruhusu ushike simu yangu? Nilijikuta nimeshikwa na hasira za kutetemeka. Naye kwa haraka akachukua simu akavaa akaondoka.
Nikitegemea atarudi ndani ya lisaa limoja akawa hatokei kuanzia saa 12 jioni mpaka saa nne usiku, nikimtext anasema anakuja. Ilipofika saa nne akaanza kutoa sababu kibao zisizo na msingi za kusema kuwa hataweza kuja.
Aliniomba msamaha lakini sikumwelewa. Nikalala peke yangu chumbani nikiwa na majonzi. Asubuhi alikuja tena baada ya mimi kumtafuta. Nilichukia haijawahi tokea nikashindwa hata nifanye uamuzi gani. Alipokuja alinikuta nalia machozi kitandani hata leso zangu zililowa machozi, nilijisikia uchungu sana. Akanibembeleza, nilipotulia nikamwuliza kuhusu zle sms nilizokuta, badala ya kujitetea, alinijibu, "Kwanza unieleze huko uliko wewe huna wanawake? "

Sikumbuki vizuri kilichotokea baada ya hapo, ila ninachokumbuka ni kuwa nilijikuta nimefika stendi na kupanda gari. Njia nzima nilitafakari muda niliopoteza kwa huyu binti na kwa familia yake. Alipokuwa katika shida alikuwa anakosa hata 5000, leo hii nimemfikisha hapo alipo, namsomeshea mtoto nikijua tutakuwa mume na mke, namgharimikia kila kitu hata mavazi yake, mama yake namsaidia kwa mengi leo hii yeye yuko na wanaume wengine. Ni majuzi tu tulikuwa tunajadili nimfungulie bishara nimpe mtaji, kumbe mwenzangu ana lingine kichwani, bado utoto haujakutoka.

MY MESSAGE TO THIS LADY
Sawa, i am going off, kwa heri. Ila jua kuwa time is a good judge, Mungu hadhihakiwi.
Sitamwanini tena mwanamke.

Sijui mwana JF wenzangu yangekukuta haya ungefanyaje?

Pole mkuu ndo mapenz ya siku iz ayoo....
Piga moyo konde fanya maisha kitaelewwkea mbele....kikubwa dnt give up ingawa kua makin tu
 
Aiiseeee......pole sana ila ndo maisha songa mbele jipe muda utasahau uanze maisha mapya. Ila kuna watu wana bahati halafu wanazichezea loh!!!!
 
Dont expect love and return.pole sana kama wengine tunatafuta wengine wanachezea bahati ashapata wa kumdanganya relax usije ukafanya maamuz magumu yupo aliekupangia mungu huwez jua kakuepusha na nini.
 
"lakini naomba jikaze uimalize kusoma mpaka mwisho".....hiyo sentensi ndo imenipa moyo wa kusoma hili gazeti. tafuta mtu mnakaa naye mji mmoja, haya mambo ya stone love ya kutupia jiwe ndo ujue bado yupo achana nayo!
 
Akili za hawa viumbe ni ndogo kwakweli (samahani wanawake). Hayo uliyomfanyia yote bado akili yake haijaamka? Usijali mkuu, na wala usiseme hutakuja kupenda tena hapana, mshukuru Mungu amekuonyesha tabia halisi ya huyo mwanamke, utapata tena utapata kaka utampata mwanamke bora kwako
 
Nitaandika story hii kwa urefu, lakini naomba jikaze uimalize kusoma mpaka mwisho kwani niko katika wakati mgumu sana, najisikia kuua kama sio kujeruhi au vinginevyo.

Nimekuwa nikisikia na kushuhudia watu wakiwaua wapenzi wao au kuwadhuru kwa sababu ya wivu au kutendwa, nikidhani kuwa wana matatizo (emotional problems) kwani nimekuwa muumini wa upole katika maisha yangu, nimekuwa nikiamini kuwa ninapotendwa napaswa nijiondokee zangu sitaki pressure napenda maisha ya amani na pia nimekuwa nikiamini wanawake ni wengi duniani, kwa nini nijihangaishe kwa ajili ya mmoja?. Ila kwa yaliyonitokea nimegundua sio kweli. Kwa yaliyonitokea ingekuwa mwingine nadhani angeshaua au kujeruhi.


Ni kuwa nina mpenzi wangu ambaye anakaa morogoro mimi niko Mbeya kikazi. Yeye ana mtoto mmoja ambaye ilikuwa bahati mbaya. Na baba wa huyo mtoto kwa sasa hata hafahamiki aliko na mtoto yuko la kwanza. Sikuparamia kumpenda binti huyu, nimemfahamu kwa muda na kujifunza tabia zake, nafahamiana na mama yake na hata wadogo zake. Baba yake alishafariki siku nyingi kwa ajali ya gari. Kwa kweli nilivyomfahamu niliridhika kuwa ameshajifunza kuwa maisha si lelemama kwani walikuwa wanapitia wakati mgumu sana. Mama yao hana kazi, na wao pia hawana kazi ya maana, ni ile kusogeza maisha kiugumuugumu tu.

Kabla mama yake hajagundua lolote kuhusu uhusiano wetu ilifika stage mama alikuwa ananipigia simu kuniomba kiasi cha hela kutatua matatizo (ukizingatia tulikuwa karibu sana kifamilia na nilikuwa nawatembelea kuwajulia hali). Wakati natoka unakuta mama ananiambia tufanye maombi, alafu mimi ndo naomba, mama ananiambia niwaombee, hapo anataja matatizo ambayo ninawaombea. Roho yangu ilikuwa inajawa huruma nikawa namsaidia mama kila ninapokuwa na vijihela.

Tulipoanza mahusiano binti alikuwa anakaa kwa ndugu zake Morogoro wakati mama akiwa Dar. Kadiri penzi letu lilivyonawiri, nilizidi kumpenda sana. Ikafika kipindi akapendekeza kuwa apange chumba chake mwenyewe ili tuwe huru kila ninapomtembelea. Nikamkubalia, nikalipa kodi ya chumba, kununua kitanda na mahitaji mengine. Mtoto akaanza shule nikalipa ada.

To make story short, kila ninapomtembelea huwa wakati mwingine nafanya surprize na kwa sababu anakuwa hajajiandaa kisaikolojia, nikifika wakati yeye anahangaika na maandalizi ya ugeni wangu mimi nilikuwa navinjari simu yake nikawa nanotice mawasiliano yenye kutilia shaka. Nikagundua kuwa hapendi mimi kushika simu yake.

KILICHONIFANYA NIANDIKE UZI HUU
Nilipata safari ya kikazi Arusha, nikampigia simu kuwa naenda Arusha ila nitalala Moro ili siku inayofuata nimalizie safari ya Arusha. Akaniambia kuna ndugu zake wamekuja hapo sasa itakuwaje kuhusu mahali pa kulala, pia akasema yuko mp. Nikasema poa isiwe tabu, mii nikanyoosha mpaka Arusha nikijua nitakapomaliza kazi zangu nikitoka Arusha nitapumzika Moro ili tuonane. Ajabu ni kuwa nilimpigia simu kuwa nakuja siku fulani, akasema pouwa. Nikiwa njiani akanitumia sms kuwa wale ndugu waliondoka ila kuna wengine wamekuja tena, akapendekeza tutafute lodge. Nikasema pouwa nikamtumia hela kwa M pesa.

Nilipofika Moro, hakutokea kunipokea, ila kwa kuwa sikuwa na mzigo mkubwa nikajiendea zangu mtaani nikapata lodge nzuri nikalipa 30,000 ya chumba japo nilishamtumia hela ya chumba. Nikiwa room akanitafuta nikamwelekeza. Kweli akaja. Baada ya kupiga mechi round ya kwanza akasema anaenda kumchukua mtoto ampeleke gheto kwake alafu atakuja. Nikasema pouwa. Ila akiwa bafuni anaoga nikashawishika kuishika simu yake nikagundua messages za mapenzi za wanaume wawili tofauti ambazo pasipo na shaka yoyote walikuwa wapenzi.

Alipotoka bafuni akawa mkali kama mbogo hataki nishike simu yake, kaniuliza nani kakuruhusu ushike simu yangu? Nilijikuta nimeshikwa na hasira za kutetemeka. Naye kwa haraka akachukua simu akavaa akaondoka.
Nikitegemea atarudi ndani ya lisaa limoja akawa hatokei kuanzia saa 12 jioni mpaka saa nne usiku, nikimtext anasema anakuja. Ilipofika saa nne akaanza kutoa sababu kibao zisizo na msingi za kusema kuwa hataweza kuja.
Aliniomba msamaha lakini sikumwelewa. Nikalala peke yangu chumbani nikiwa na majonzi. Asubuhi alikuja tena baada ya mimi kumtafuta. Nilichukia haijawahi tokea nikashindwa hata nifanye uamuzi gani. Alipokuja alinikuta nalia machozi kitandani hata leso zangu zililowa machozi, nilijisikia uchungu sana. Akanibembeleza, nilipotulia nikamwuliza kuhusu zle sms nilizokuta, badala ya kujitetea, alinijibu, "Kwanza unieleze huko uliko wewe huna wanawake? "

Sikumbuki vizuri kilichotokea baada ya hapo, ila ninachokumbuka ni kuwa nilijikuta nimefika stendi na kupanda gari. Njia nzima nilitafakari muda niliopoteza kwa huyu binti na kwa familia yake. Alipokuwa katika shida alikuwa anakosa hata 5000, leo hii nimemfikisha hapo alipo, namsomeshea mtoto nikijua tutakuwa mume na mke, namgharimikia kila kitu hata mavazi yake, mama yake namsaidia kwa mengi leo hii yeye yuko na wanaume wengine. Ni majuzi tu tulikuwa tunajadili nimfungulie bishara nimpe mtaji, kumbe mwenzangu ana lingine kichwani, bado utoto haujakutoka.

MY MESSAGE TO THIS LADY
Sawa, i am going off, kwa heri. Ila jua kuwa time is a good judge, Mungu hadhihakiwi.
Sitamwanini tena mwanamke.

Sijui mwana JF wenzangu yangekukuta haya ungefanyaje?

Usimuwezeshe mwanamke, akifanikiwa atakuona sio size yake. Pole
 
Ukizaliwa mwanaume Maateso kuhangaika ..!!!!Da namkumbuka hata marehemu Girumo aliwahi imba. Pole mwanaume mwenzetu najua umepata mateso sana moyoni ila jikaze huyo hakuwa mke wako! Amini utampata wa kwako hatokuwa kama huyo Utarelax tu!
 
Sikumbuki vizuri kilichotokea baada ya hapo..., net-work ilikataaaaaa.....hata angelowesha kangaaa isingeshika tena?
 
Back
Top Bottom