Nashindwa kumwelewa kwakweli

1. Pole
2. Ushauri: Unatumika vibaya asee.. Sasa fanya iviiii... Acha kabisa kumtafuta. Yaani inshort muache. Futa memory zake zote alizoshare na wewe ikiwemo namba yake, na m'block kwenye social networks. Yaani funga milango yote. Akipiga usipokee, wala msgs usijibu, wala physically usionane naye. Kuwa busy na issue zako, busy busy kwelikweli ili usiwe na mawazo. Ni ngumu, but nilifanya hivyo nikafanikiwa. Mpaka leo hajanisahau, ilhali mie hayupo kwenye rada zangu forever. Otherwise...
3. Jiandae kwa maumivu ya kuachwa.
 
Mkuu acha kupoteza muda, huyo anakutumia tu, utakuja kujuta Sana ikifika point yeye aseme nimesmua tuachane,

Mwanaume fanya maamuzi magumu muda sahihi, acha kupoteza pesa na muda wako
 
Kwaio mzee wa kazi unamtimizia mahitaji yake ya kifedha na sasa hivi ni mwezi wa nne hujala mzigo anakwambia atakupa penzi baada ya kumuoa daah hahaha kweli kazi ipoo huyo ukioa siku umerudi unataka kula mzigo hashindwi kukwambia leo hunili...
 
kuna msemo mmoja famous century hii unasema: dont be a nice guy, naona wewe ndo ulipo: mara nyingi dem ukimpa kila kitu anakosa cha kukusumbua nacho, inabidi vingine vibaki pending ili attraction ibaki, yawezekana alikupenda kweli moyo mmoja zaman lakini hua wana tabia ya kuloose interest mapema sana wakiwa comfortable so unatakiwa uact unapredictable ili asiloose attraction, ila so far naona huyu ashaloose attraction kwako
 
Sasa ni ushauri gani tena unataka tukupe mkuu?
 
Wanawake wengi wa kizazi hiki ndivyo walivyo, kata mawasiliano.
Jibidishe na kazi.
Utampata tu mwenye nidhamu, maadili na upendo.
Usikubali mapenzi yakuumize kichwa na kukupa stress.
Sasa mkuu wewe umeshasema kuwa anakutumia tu kurahisisha Mambo yake,halafu tena unakuja kuomba ushauri Sasa sijui unataka ushauri upi tena.
 
Nilichogundua kwenye hili andiko lako wewe ndiyo demu wake.
 
Acha kupoteza muda aisee, hapo hamna kitu, na unavozidi kuwa nae ndio unajipalia makaa ya moto, kuwa na huruma haimaanishi ushindwe kujihurumia kisa unahurumia wengine, piga teke, kaz moyo, kuwa mkali tupilia mbali, Wanawake wapo wakukufaa.
 
Aisee kuna watu huwa wanapenda kweli aisee
 
Sasa kama kusoma hujui hata picha huoni?sasa sisi tukushauri nini kama wewe binasfi umeshagundua kuwa hayuko interested na wewe sasa unataka ushauriwe nini tena?
 
Mkuu "unataka umulikiwe tochi mchana?" Hapo wewe ndo king'ang'anizi sio yeye amekuonesha kila aina ya rangi huelewi subiri kumfumania au kuambiwa "SIKUTAKI"
 
Bado kuna mtu aneulizia uwepo wa wanaume wa hovyohovyo hukooo? Eeeeh
 
Wanawake wengi wa kizazi hiki ndivyo walivyo, kata mawasiliano.
Jibidishe na kazi.
Utampata tu mwenye nidhamu, maadili na upendo.
Usikubali mapenzi yakuumize kichwa na kukupa stress.
Hakufai kabisa huyo
 
Pole sana... sasa kama kwao wameshamchoka na tabia zake wewe utamuweza wapi?

She is not yet into you... bado haja settle kwenye mambo yake...



Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…