Nashauri Serikali ianzishe Magereza za kulipia


Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
320
Likes
32
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
320 32 45
Kutokana na kuongezeka kwa kesi zinazokataliwa dhamana katika mahakama zetu na kulazimisha watu kukaa mahabusi kwa muda mrefu kwakisingizio cha eti hakimu yupo likizo, taasisi za serikali kuzembea zenyewe kama hii tume ya mawasiliano inayoruhusu simu zisizosajiliwa kutumika halafu wanaanzusha Sheria ya kushitaki na kufunga watu watakaokutwa namakosa. Inaonyesha baada ya muda kila mtu atataka kufunga watu kwa vile wafungwa wanagharimiwa na serikali. Napendekeza watu watakao funga wenzao kwamakosa ya kibinafsi na uzembe wawagharamie wafungwa wao kwa kuwalipia malazi na chakula, ni wazo langu naomba tuchambue
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,462
Likes
1,378
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,462 1,378 280
duuuuh!
mkuu umewaza nini?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kweli we unawaza khaaa!
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
46
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 46 0
Ikitokea itaingizwa kwenye maajabu ya dunia. Halafu we jamaaa umewaza nini? Maana wote tunawaza lakini we umezidi!
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
Duu unawaza ajabu
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Mkuu pata like hiyo!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Dah! Hii kali.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,653
Likes
5,393
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,653 5,393 280
Nina hakika kama serikali ingekuwezesha na ukapewa facilities zote toka ukiwa mtoto mpaka unafika mia arobaini ungekuwa umelisaidia sana taifa hili kupunguza hata kufuta kabisa shida zote zinazowakabili watanzania....!

Nimependa speed yako ya kuwaza.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,819
Likes
410
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,819 410 180
Aisee!!!
JF|HOME OF GREAT THINKERS!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Tatizo hata ukiomba kibali,eneo la kujenga private mortuary ya kisasa hupewi
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Mtu anakuibia 1,000 unampeleka mahakamani anafungwa miezi 6 unamlipia 100,000 magereza ...NI WAZO ZURI!
 
N

Nyamwaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
454
Likes
0
Points
0
N

Nyamwaga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
454 0 0
Inatakiwa ccm wakupe ajira ili uwasaidie mawazo namna ya kuongoza hii nchi ya rushwa na ufisadi.
 
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
320
Likes
32
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
320 32 45
Hii itakuwa dawa ya kesi za kubambikiana na itapunguza uonevu kwa kiasi kikubwa sana. Hebu fikili hakimu anatoa hukumu yenye alternative ya kulipa fine akisema lipa 100000 au kifungo cha miaka mitatu hivi hapa hesabu ya kiuchumi impepigwa? Maana huyu mfungwa atakula sh ngapi na risk zingine ndani ya miaka hiyo mitatu? Wanasheria warekebishe ili makosa ya kisiasa, makosa ya barabarani yatozwe fine tu siyo vifungo.
Kwanza hii itakuwa chanzo kizuri sana cha mapato kwa serikali hii iliyojaa wavivu wa kufikilia vyanzo vipya vya mapato.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708