Nashangazwa sana na hawa viumbe wanaoitwa WANAWAKE

Nashangazwa sana na hawa viumbe wanaoitwa WANAWAKE

Wanawake ni watu wa ajabu sana, hawajielewi . mtu kaenda shule pengine ni degree holder lakini mambo anayofanya huwezi amini. Kuna dada mmoja tulikuwa tunasoma darasa moja chuo yeye hasomi kazi yake kujipodoa tu mawanja tu halafu anatuambia wanaume someni mi mwenzenu nikirembua tu mwl anatamani mzigo , akitamani mzigo najiachia . na walimu walishamjua basi wakawa wanamgonga kweli miti . lakini amemaliza kwa alama za chupi amepata kazi nzuri.
Mbona unatoka nje ya mada hiyo tabia ya maneno machafu ni jinsi mwanamke alivyolelewa
 
Wamama na wadada wa mjini kwa matusi ya viungo vya uzazi hawajambo tena mbele Hata mbele ya wanawe wa kuzaa kijijini huwezi kukuta Mara chache sana mfano mama Wema katukana mbele ya mwanawe
 
Wanawake ni watu wa ajabu sana, hawajielewi . mtu kaenda shule pengine ni degree holder lakini mambo anayofanya huwezi amini. Kuna dada mmoja tulikuwa tunasoma darasa moja chuo yeye hasomi kazi yake kujipodoa tu mawanja tu halafu anatuambia wanaume someni mi mwenzenu nikirembua tu mwl anatamani mzigo , akitamani mzigo najiachia . na walimu walishamjua basi wakawa wanamgonga kweli miti . lakini amemaliza kwa alama za chupi amepata kazi nzuri.

Ndo chanzo cha kupata wataalam feki
 
Back
Top Bottom