Mgirik
JF-Expert Member
- Apr 27, 2013
- 13,285
- 13,453
Heee ana kitendea kazi??
ndio hapo hata mm nilijiuliza sana..
Lakn inawezekana siku hizi wanawake sio wa kuwaamin
Heee ana kitendea kazi??
ndio hapo hata mm nilijiuliza sana..
Lakn inawezekana siku hizi wanawake sio wa kuwaamin
Zingatia kitu kimoja tu; Usioe mwanamke mwenye mdomo mrefu. Utaikimbia nyumba yako mwenyewe...!
Shikamoo shemeji Mokoyo
Hahaaa upoje uo au kam wa ndege john
Hahaaa upoje uo au kam wa ndege john
Ndo maana watu walokulia vijjn huwa hawana maneno mengi
Nadhani imekuwa ni kama swala la kawaida tu kuckia mwanamke anamtukana mwanamke mwenzake eti we K*MA NINI...au unackia wanatolea mfano kwa kusema "huyu kaka nae ana mambo ya kike"......Kuna cku niliwahi kumckia mama mmoja anamtukana mtoto wake wa kiume eti we nae unajilegeeeeeza utafikiri mwanamke....
Sasa hapo ndo nabaki najiuliza ina maana wanawake mna mambo ya hovyo tu hadi kufikia kujilinganishia mambo ya hovyo hovyo?