Nasema Rais Magufuli hawezi kutoka madarakani

Nasema Rais Magufuli hawezi kutoka madarakani

Kagame alisema, muda ukifika hataongeza hata sekunde moja, akaishia kubadilisha katiba.

Mwongo huwa hawi mwongo kwa jambo moja, kwa sababu ni tabia. Aliyokwishayasema:
1) Nitatoa sh milioni 50 kila kijiji - hakuna kijiji kilichopewa
2) uchumi unaenda vizuri, tupo pazuri - uchumi unakua kwa 4%, ukuaji wa uralii umeanguka toka 15% mpaka 3.6%; ukuaji wa uwekezaji umeanguka toka 24% moaka 4%
3) kuna watu wanataka nimtoe lakini nasema sitamtoa Muhongo - Muhongo alitolewa
4) mwenye vyeti fake hata akiwa nani nitamwondoa - Bashite, chapa kazi
5) nitatoa mikopo kwa wanavyuo wote wa vyuo vikuu - mpaka leo maelfu ya wanavyuo hawana mikopo
6) zoezi la uhakiki likiisha nitaongeza mishahara kwa wafanyakazi wote, na sitaki liwe ongezeko dogo - kauli ya karibuni, sitaondoka bila kuongeza mishahara
7) maendeleo hayana vyama - wanotaka kuja CCM wanakaribishwa ili tujenge nchi
8) safari nimeteua wakurugenzi wa halmashauri makada wa CCM ili wakasimamie vizuri ilani ya CCM - leo wanasema eti wakurugenzi wa halmashauri siyo makada ila ni wanachama tu wa CCM
9) ambaye atakosa chakula hakuna chakula cha msaada, watanazania nawapenda sana - unaowapenda utawanyima chakula kukiwa na janga?; n.k. n.k.

Je, tunaweza kuendelea kumwamini?
Mkuu, pia Museven alipojiona kijana alibana umri wa kugombea urais uwe chini ya miaka 75 ili wazee wasim-challenge ila yeye kwa sasa ana miaka 77 amebadili katiba eti umri wa kugombea urais usiwe na ukomo. Yani hawa madikteta wanaweka sheria na matamko kwa wakati walio nao na wanabadilisha hayo kutokana na muda na muda ilimradi waitendee haki nafsi yao.
 
atatoka muda wake ukifika , na amesema hana mpango wa kuendelea kukaa kwa sababu ni takwa la kikatiba na anaheshinu sana katiba

Haheshimu katiba, hiyo kusema atatoka wote huwa wanasema ili kuhadaa umma. Ikifika siku ya kutoka anaandaa genge lake linakuwa kama linamashawishi kuendelea na wakati huohuo katiba inabadilishwa ili aendelee. Ukishaona tu kiongozi haheshimu box la kura basi jua huyo kutoka madarakani ni kwa machafuko.
 
Binafsi sijawahi kuipigia kura ccm tangu nianze kupiga kura mwaka 2000, lakini nasema 2020 akitokea mgombea kuchukua fomu ya kugombea urais anayeweza kumtoa Magufuli madarakani nitampa kura hata kama ni wa ccm, kweli huyu rais hata mwaka mmoja uliobaki naona ni mbali sana
Hata mimi mkuu ntapigia kura wa ccm lakini si huyu kiumbe wa sasa hafai hata kidogo .yeye kazi yake ugomvi tu
 
Wanajamvi kulingana na utendaji kazi wa Mhe Magu na huruka zake mimi nasema hawezi kutoka madarakani kwa hiari yake!.

Nasema hivyo kwa sababu watu wenye utendaji wa aina yake haijawahi kutokea wakaachia madaraka, na hii ni kwasababu;

1.Wanaamini kuwa wao ni wanauwezo mkubwa kuliko viongozi wenzao, wananchi wengine, n k, na kila uamzi waufanyao ndio mzuri kwa mstakabali wa Taifa.

2.Wanaamini kuwa wana maadui wengi wa ndani na nje.

3. Wanaamini kuwa kila kitu wanakijua na wanakiweza, na kutaka kifanyike kulingana na mtazamo wao na sivinginevyo.

4.Dunia ya ushirikishaji na maamzi ya pamoja kwao ni mwiko.

5. Ni mwendo wa maagizo tu kulingana na waonavyo wao.

6.Hawapendi kukosolewa wanapenda kusifiwa tu. Ukikosoa unageuka kuwa adui wake na Taifa.

7. Wanaamini lazima ndoto na fikra zao zitimie wakiwa bado wapo madarakani.

8. Hahahahahaaa, hawaamini kuwa kuna nguvu ya asili na inaweza kutokea wakati wowote na kufanya chochote bila kizuizi, n.k.

Viongozi wenye karba kama hiyo ni kama;
-John P. Magufuli
-Paul Kagame
-Yoweri Mseven
-Ally Bushir
-Gadaff, n.k.

Kweli Mhe Magu wetu mwenye karba hizo anaweza kuachia madaraka kwa hiari yake mwenyewe?, mimi nasema hawezi kuachia madaraka kwa hiari!.
Daaah hilo jambo umeliongelea mbona ni zito sana mkuu?
 
Mtoa post una akili sanaaaaa na mm nilishawahi kusema kwa marafiki zangu wa karibu kuwa huyu Bwana hatotoka madarakani hadi kufa kwake....

Wote waliong'ang'ania madaraka mpaka sasa walikuwa na tabia kama za jiwe,

Sasa kwann tunahisi kwamba atatoka wakati tabia ni zilezile?
 
Wanajamvi kulingana na utendaji kazi wa Mhe Magu na huruka zake mimi nasema hawezi kutoka madarakani kwa hiari yake!.

Nasema hivyo kwa sababu watu wenye utendaji wa aina yake haijawahi kutokea wakaachia madaraka, na hii ni kwasababu;

1.Wanaamini kuwa wao ni wanauwezo mkubwa kuliko viongozi wenzao, wananchi wengine, n k, na kila uamzi waufanyao ndio mzuri kwa mstakabali wa Taifa.

2.Wanaamini kuwa wana maadui wengi wa ndani na nje.

3. Wanaamini kuwa kila kitu wanakijua na wanakiweza, na kutaka kifanyike kulingana na mtazamo wao na sivinginevyo.

4.Dunia ya ushirikishaji na maamzi ya pamoja kwao ni mwiko.

5. Ni mwendo wa maagizo tu kulingana na waonavyo wao.

6.Hawapendi kukosolewa wanapenda kusifiwa tu. Ukikosoa unageuka kuwa adui wake na Taifa.

7. Wanaamini lazima ndoto na fikra zao zitimie wakiwa bado wapo madarakani.

8. Hahahahahaaa, hawaamini kuwa kuna nguvu ya asili na inaweza kutokea wakati wowote na kufanya chochote bila kizuizi, n.k.

Viongozi wenye karba kama hiyo ni kama;
-John P. Magufuli
-Paul Kagame
-Yoweri Mseven
-Ally Bushir
-Gadaff, n.k.

Kweli Mhe Magu wetu mwenye karba hizo anaweza kuachia madaraka kwa hiari yake mwenyewe?, mimi nasema hawezi kuachia madaraka kwa hiari!.
Rais Magufuli anajitambua sana hawezi kufanya hivyo. Rais hana chake binafsi anachojipangia, bali anatekeleza ilani ya chama na serikali kama alivyojinadi wakati wa kampeni. Pia anasimamia misingi ya katiba kwa uwaminifu kabisa. Usijali, muda ukifika ataondoka kwa mujibu wa katiba.
 
Wanajamvi kulingana na utendaji kazi wa Mhe Magu na huruka zake mimi nasema hawezi kutoka madarakani kwa hiari yake!.

Nasema hivyo kwa sababu watu wenye utendaji wa aina yake haijawahi kutokea wakaachia madaraka, na hii ni kwasababu;

1.Wanaamini kuwa wao ni wanauwezo mkubwa kuliko viongozi wenzao, wananchi wengine, n k, na kila uamzi waufanyao ndio mzuri kwa mstakabali wa Taifa.

2.Wanaamini kuwa wana maadui wengi wa ndani na nje.

3. Wanaamini kuwa kila kitu wanakijua na wanakiweza, na kutaka kifanyike kulingana na mtazamo wao na sivinginevyo.

4.Dunia ya ushirikishaji na maamzi ya pamoja kwao ni mwiko.

5. Ni mwendo wa maagizo tu kulingana na waonavyo wao.

6.Hawapendi kukosolewa wanapenda kusifiwa tu. Ukikosoa unageuka kuwa adui wake na Taifa.

7. Wanaamini lazima ndoto na fikra zao zitimie wakiwa bado wapo madarakani.

8. Hahahahahaaa, hawaamini kuwa kuna nguvu ya asili na inaweza kutokea wakati wowote na kufanya chochote bila kizuizi, n.k.

Viongozi wenye karba kama hiyo ni kama;
-John P. Magufuli
-Paul Kagame
-Yoweri Mseven
-Ally Bushir
-Gadaff, n.k.

Kweli Mhe Magu wetu mwenye karba hizo anaweza kuachia madaraka kwa hiari yake mwenyewe?, mimi nasema hawezi kuachia madaraka kwa hiari!.
Mmebanwa mbavu macho yamewatoka kama mjusi kabanwa na mlango,bado hamjasema,mtamaliza nahau zote
 
Rais Magufuli anajitambua sana hawezi kufanya hivyo. Rais hana chake binafsi anachojipangia, bali anatekeleza ilani ya chama na serikali kama alivyojinadi wakati wa kampeni. Pia anasimamia misingi ya katiba kwa uwaminifu kabisa. Usijali, muda ukifika ataondoka kwa mujibu wa katiba.
Ndugu yangu naheshimu mawazo yako, ila pia jaribu kufuatilia kwa kupitia historia kidogo ya viongozi mbali mbali Dunia wenye karba ya Mhe wetu utajua ninacho maanisha!.

Lakini pia uzoefu unaonyesha muda mwingine mhusika anaweza akawa anatengeneza mazingira hata yeye bila kujua, nahatima yake mazingira na huruka zake zikamlazimisha kufia madarakani au kufurushwa madarakani!.
 
yanakuhusu nini wewe? fanya mambo yako
Ungejua kuwa amani, furaha, uchumi, njaa, ukosefu/upatikaji wa fedha, umaskini wako, n.k, kuwa vinatokana na aina ya siasa na uongozi wa Nchi ulioko madarakani!. Naamini ungejua hilo usinge uliza hilo!.
 
Ni kweli hatoki anaogopa kurudi uraiani maana amewaumiza wengi, na akiwa uraiani hawezi kuwa na ulinzi alionao!.

Nguvu ya umma itamtoa uzuri majeshi ya siku hizi ya Kiafrica uogopa the Hague hivo huwa sehemu ya wananchi Na dikteta ujikuta yuko peke yake
 
Yaani mleta Uzi, una akili sana! Jamaa ni kweli ana dalili zote! He don't care at all! Unajua suala la kunyima watumishi mishahra mipya miaka 4 mfululizo, siyo kitendo cha mchezo, na ipo kisheria!

Ulinzi wake pia huwa unanipa mashaka sana, kwa nini alindwe vile? Anaogopa nini?

Namimi naamini kwa asilimia 100% kuwa jiwe hawezi toka madarakani!! Ni suala la muda tu!
 
Mmebanwa mbavu macho yamewatoka kama mjusi kabanwa na mlango,bado hamjasema,mtamaliza nahau zote
Haya banah najua hujitambui, ila ungekuwa unajua kuwa injili kuwa ilianzia Yerusalemu na kuenea ulimwenguni usinge sema hivo. Leo tumeanza kubanwa sisi lakini najua kesho itakuwa kwako.

Jaribu kukumbuka kidogo wangapi walikuwa wanaimba, kusifu na kuabudu kama wewe!, sasa hivi wanaimba wimbo gani?.

Nikutajie wachache;
-Nape
-Mwigulu
-Simbachawene
-Makalla
-January, n.k.

Kawaulize wimbo gani wanaimba wakiwa sirini na rohoni!.[emoji1787][emoji1787]
Ndg yangu kujitoa ufahamu ni kitu kibaya sana!.
 
Hao maadui aliwatengeneza yeye mwenyewe muacheni aje apambane nao wakati hana ulinzi wowote ule...

Dhambi ulipwa Kwa dhambi itaingia kambi nyingine isiyo upande wao watalipiziwa kisasi yote waliyowatendea wenzao
 
Back
Top Bottom