Nasema Rais Magufuli hawezi kutoka madarakani

Nasema Rais Magufuli hawezi kutoka madarakani

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
756
Reaction score
843
Wanajamvi kulingana na utendaji kazi wa Mhe Magu na huruka zake mimi nasema hawezi kutoka madarakani kwa hiari yake!.

Nasema hivyo kwa sababu watu wenye utendaji wa aina yake haijawahi kutokea wakaachia madaraka, na hii ni kwasababu;

1.Wanaamini kuwa wao ni wanauwezo mkubwa kuliko viongozi wenzao, wananchi wengine, n k, na kila uamzi waufanyao ndio mzuri kwa mstakabali wa Taifa.

2.Wanaamini kuwa wana maadui wengi wa ndani na nje.

3. Wanaamini kuwa kila kitu wanakijua na wanakiweza, na kutaka kifanyike kulingana na mtazamo wao na sivinginevyo.

4.Dunia ya ushirikishaji na maamzi ya pamoja kwao ni mwiko.

5. Ni mwendo wa maagizo tu kulingana na waonavyo wao.

6.Hawapendi kukosolewa wanapenda kusifiwa tu. Ukikosoa unageuka kuwa adui wake na Taifa.

7. Wanaamini lazima ndoto na fikra zao zitimie wakiwa bado wapo madarakani.

8. Hahahahahaaa, hawaamini kuwa kuna nguvu ya asili na inaweza kutokea wakati wowote na kufanya chochote bila kizuizi, n.k.

Viongozi wenye karba kama hiyo ni kama;
-John P. Magufuli
-Paul Kagame
-Yoweri Mseven
-Ally Bushir
-Gadaff, n.k.

Kweli Mhe Magu wetu mwenye karba hizo anaweza kuachia madaraka kwa hiari yake mwenyewe?, mimi nasema hawezi kuachia madaraka kwa hiari!.
 
atatoka muda wake ukifika , na amesema hana mpango wa kuendelea kukaa kwa sababu ni takwa la kikatiba na anaheshinu sana katiba
 
  • Thanks
Reactions: Oii
Atatoka muda wake ukifika , na amesema hana mpango wa kuendelea kukaa kwa sababu ni takwa la kikatiba na anaheshinu sana katiba
 
Unamnenea sifa mbaya 'MALAIKA MKUU"? Subiri kipigo hapa hapa.
*Kipigo chako kitakuwa kama cha Mbwakoko!!
*Utapigwa mpaka uchakae..!
 
Na kweli we si unaona uwongo unahararishwa kuwa kweli
IMG-20190517-WA0029.jpeg
 
Binafsi sijawahi kuipigia kura ccm tangu nianze kupiga kura mwaka 2000, lakini nasema 2020 akitokea mgombea kuchukua fomu ya kugombea urais anayeweza kumtoa Magufuli madarakani nitampa kura hata kama ni wa ccm, kweli huyu rais hata mwaka mmoja uliobaki naona ni mbali sana
 
Ni kweli hata mimi naamini hawezi kutoka. Ulinzi alio nao sasa hivi unadhihiri hilo. Mwanzao alikuwa hata barabara hafungi akitoka, sasa hivi ni balaa. ndo atoke awe bila madaraka thubutu. Tuone tungoje. time will tell
 
Wanajamvi kulingana na utendaji kazi wa Mhe Magu na huruka zake mimi nasema hawezi kutoka madarakani kwa hiari yake!.

Nasema hivyo kwa sababu watu wenye utendaji wa aina yake haijawahi kutokea wakaachia madaraka, na hii ni kwasababu;

1.Wanaamini kuwa wao ni wanauwezo mkubwa kuliko viongozi wenzao, wananchi wengine, n k, na kila uamzi waufanyao ndio mzuri kwa mstakabali wa Taifa.

2.Wanaamini kuwa wana maadui wengi wa ndani na nje.

3. Wanaamini kuwa kila kitu wanakijua na wanakiweza, na kutaka kifanyike kulingana na mtazamo wao na sivinginevyo.

4.Dunia ya ushirikishaji na maamzi ya pamoja kwao ni mwiko.

5. Ni mwendo wa maagizo tu kulingana na waonavyo wao.

6.Hawapendi kukosolewa wanapenda kusifiwa tu. Ukikosoa unageuka kuwa adui wake na Taifa.

7. Wanaamini lazima ndoto na fikra zao zitimie wakiwa bado wapo madarakani.

8. Hahahahahaaa, hawaamini kuwa kuna nguvu ya asili na inaweza kutokea wakati wowote na kufanya chochote bila kizuizi, n.k.

Viongozi wenye karba kama hiyo ni kama;
-John P. Magufuli
-Paul Kagame
-Yoweri Mseven
-Ally Bushir
-Gadaff, n.k.

Kweli Mhe Magu wetu mwenye karba hizo anaweza kuachia madaraka kwa hiari yake mwenyewe?, mimi nasema hawezi kuachia madaraka kwa hiari!.
Screenshot_20190519-081254.png
 
Sasa mbona iko wazi kuwa watatoka tu madarakani siku moja. Kwa namna yeyote watatoka na mara nyingi sio mwisho mzuri. Umetoa mifano nadhani tunajua mwisho wa Gaddafi na Al Bashir wa Sudan ulikuaje. Hao Museveni na Kagame tunajua fukuto la nchini kwao. Hebu usimletee uchuro wa kwetu. Usitake kumsababishia matatizo. Akimaliza muda wake atakaa pembeni
 
atatoka muda wake ukifika , na amesema hana mpango wa kuendelea kukaa kwa sababu ni takwa la kikatiba na anaheshinu sana katiba
Katiba ya nchi ni miaka mitano mitano,mshauri basi mwakani aachie,kwasababu hata yeye alishasema kazi hiyo ni ngumu,basi mwakani ni wakati mzuri kuachia
 
atatoka muda wake ukifika , na amesema hana mpango wa kuendelea kukaa kwa sababu ni takwa la kikatiba na anaheshinu sana katiba
Kagame alisema, muda ukifika hataongeza hata sekunde moja, akaishia kubadilisha katiba.

Mwongo huwa hawi mwongo kwa jambo moja, kwa sababu ni tabia. Aliyokwishayasema:
1) Nitatoa sh milioni 50 kila kijiji - hakuna kijiji kilichopewa
2) uchumi unaenda vizuri, tupo pazuri - uchumi unakua kwa 4%, ukuaji wa uralii umeanguka toka 15% mpaka 3.6%; ukuaji wa uwekezaji umeanguka toka 24% moaka 4%
3) kuna watu wanataka nimtoe lakini nasema sitamtoa Muhongo - Muhongo alitolewa
4) mwenye vyeti fake hata akiwa nani nitamwondoa - Bashite, chapa kazi
5) nitatoa mikopo kwa wanavyuo wote wa vyuo vikuu - mpaka leo maelfu ya wanavyuo hawana mikopo
6) zoezi la uhakiki likiisha nitaongeza mishahara kwa wafanyakazi wote, na sitaki liwe ongezeko dogo - kauli ya karibuni, sitaondoka bila kuongeza mishahara
7) maendeleo hayana vyama - wanotaka kuja CCM wanakaribishwa ili tujenge nchi
8) safari nimeteua wakurugenzi wa halmashauri makada wa CCM ili wakasimamie vizuri ilani ya CCM - leo wanasema eti wakurugenzi wa halmashauri siyo makada ila ni wanachama tu wa CCM
9) ambaye atakosa chakula hakuna chakula cha msaada, watanazania nawapenda sana - unaowapenda utawanyima chakula kukiwa na janga?; n.k. n.k.

Je, tunaweza kuendelea kumwamini?
 
Back
Top Bottom