Nasaidiwa kutoa mahali wakati mimi ndio naoa

Nasaidiwa kutoa mahali wakati mimi ndio naoa

Inaonekana hauko tayari kuoa na unafikiria mali.

Kwa maisha ya siku hizi wanaume mnabadilika ona wala hajakosea kukuambia mfanye haraka kesho unaweza kumgeuka na yeye ikaleta soho kwake kuzaa nje ya ndoa labda anataka kuendeleza heshima ktk familia na haswa kwa wazazi wake.

Hizi umeshafikiria kuwa yeye anajisikiaje kupata mimba nje ya ndoa, ona ulivyo umri hauna tabu ila ungetueleza kama kweli unampenda au la. Mambo ya mali unaogopa nini wewe hauna pesa. Mie najua unamdanganya kuwa huwezi ha elfu 30 ili aachie ngazi na umeona anazidisha speed na unaogopa sasa.

Kwanini ulilala nae bila kinga, hukujua mimba itakuja siku moja?

Sasa wanawake wengi wanaogopa na wanataka umuhakikishie kuwa weye ni wake kwa njia hiyo ya ndoa na haswa wakati ana mimba yako duh kweli una roho mbaya yaani unasema atachukua mali je huyo mtoto alie njiani in 4 months time anakuja duniani kwa mapenzi ya Mungu. Unataka alale wapi mtoto huyo kwa babu na bibi na wewe upo?

Kama haumtaki mwambie alie aumie later atapata bwana atamlea mwanao kama wake. Na hapo ndio utakoma jinsi mwanao atakavyokua akimwita uncle wake daddy.

Katoe mahali acha ubairi labda huyo ndio mtoto pekee utakaempata, na acha kumdanganya mwenzio hauna pesa. Mali sote tutaziacha hapa duniani.
 
Awali ya yote nina mwanamke mmoja ambaye tulianza naye mapenzi toka tuanze wote kazi kwa sababu tumeajiliwa sehemu moja ila tu tunatofautiana sehemu ya kufanyia kazi yeye anafanyia wilayani na mimi nafanyia mkoani sasa toka tuanze imefika kipindi akabeba ujauzito na saizi ni miezi mitano tangu abebe huo ujauzito
sasa anataka nikatoe mahali kwao ili wanitambue wazazi wake rasmi yeye ndio mpanga mahali na anasema ni milioni moja mahali pamoja na masufuria ya shangazi na babu na bracket la bibi mimi nikamwambia kuwa hicho kiasi sina akasema kuwa yeye atoe laki nne na mimi nimalizie laki sita na leo kanipigia simu kuwa inatakiwa ipelekwe barua ya kishika uchumba pamoja na elfu therathini mimi pia nikasema kuwa saizi sina hela yeye akasema kuwa mimi niandike barua atakuja kuichukua na ataituma nyumbani kwao kwa njia ya posta na ataiweka hiyo elfu therethini na kuituma nyumbani
sasa ninachojiuliza ataka tuoane mapema ili amiliki baadhi ya vitu vyangu na pale tutakapotofautiana tugawane kwa sababu ni kabanda kangu kakisasa kabisa na nikikubali atoe siku tumegombana si ndio ataanza kutamba kuwa nilikutolea na mahali au anaharakisha ili aje tukae wote ili kakibanda kangu afanye kiburi ili tukauze jamani hebu tupeane mawazo na kimri ananizidi yeye ana 28 na mimi nina 25


:A S-confused1::help:
 
mbinafsi tena limbukeni na huna shukrani. nakushauri usioe mke yeyote maana una mapenzi saaaana na kibanda chako. get married to your mansion.
 
Hilo suala la umri ndo unaliona sasa? Wakat unamtongoza hukuwa na profile yake na kujiona we mdogo? Uliweza kumbembea na umempa ujauzito kwa maana nyingine ilikuwa sawa haikupwaya. Linafika suala la ndoa unaanza kugwaya , mwenzako ameona fursa kwa ndoa ndo maana anajitahidi akusupport lakin nakushangaa unathamin nyumba kuliko penzi duh
 
Jibu liko kwenye signature yako dogo. Unapenda uzinzi na unajivunia kuwa mzinzi halafu unaulizia habari za ndoa??!!!
 
Ninayo ila nahisi kama vile anaharakisha tuoane wakati sijamsoma vizuri na mbaya zaidi yeyey anakaa wilayani nia mimi mkoani na ni mbali kwa hiyo nahisi niwe makini zaidi ili nimjue zaidi

umjue zaidi mpaka kumpa mimba ulikuwa hujamjua
 
Kweli una miaka 25 ndo maana unawaza mambo ya kipuuzi eti anataka tufunge ndoa ili tukigombana tugawane kakibanda changu cha kisasa!!
Halafu huyo mwanamke wako nae miaka yake 28 bado hajitambui, anadhani akitolewa mahari kubwa ndo kuolewa? Kama mahari anapanga yeye kwa nini apange 1M/= Halafu atake kuchangia laki 4 si angepanga laki 6 tu iyo laki 4 yake akanywee juice?
Kwao mwanamke pia ushuzi tu, barua ya uchumba itumwe kwa Posta? Kwa iyo mshenga posta master au?
Kwl mmekutana majuha kwa majuha na mkioana ndoa yenu itakuwa juani kila siku. Hakuna siku hata moja mtakayokuwa Kivulini.
 
Awali ya yote nina mwanamke mmoja ambaye tulianza naye mapenzi toka tuanze wote kazi kwa sababu tumeajiliwa sehemu moja ila tu tunatofautiana sehemu ya kufanyia kazi yeye anafanyia wilayani na mimi nafanyia mkoani sasa toka tuanze imefika kipindi akabeba ujauzito na saizi ni miezi mitano tangu abebe huo ujauzito
sasa anataka nikatoe mahali kwao ili wanitambue wazazi wake rasmi yeye ndio mpanga mahali na anasema ni milioni moja mahali pamoja na masufuria ya shangazi na babu na bracket la bibi mimi nikamwambia kuwa hicho kiasi sina akasema kuwa yeye atoe laki nne na mimi nimalizie laki sita na leo kanipigia simu kuwa inatakiwa ipelekwe barua ya kishika uchumba pamoja na elfu therathini mimi pia nikasema kuwa saizi sina hela yeye akasema kuwa mimi niandike barua atakuja kuichukua na ataituma nyumbani kwao kwa njia ya posta na ataiweka hiyo elfu therethini na kuituma nyumbani
sasa ninachojiuliza ataka tuoane mapema ili amiliki baadhi ya vitu vyangu na pale tutakapotofautiana tugawane kwa sababu ni kabanda kangu kakisasa kabisa na nikikubali atoe siku tumegombana si ndio ataanza kutamba kuwa nilikutolea na mahali au anaharakisha ili aje tukae wote ili kakibanda kangu afanye kiburi ili tukauze jamani hebu tupeane mawazo na kimri ananizidi yeye ana 28 na mimi nina 25

sasa kama hutaki kuoa tafuta mme akuoe, jitu zima unaleta upuuzi, unapewa sapoti unajiona keki..hujaona ndoa ya mbunge wa ccm mwenye miaka 60 na kijana 28..
 
Umri wake umeeenda pia umempa mimba no lazima apaniki tu....chezea Umri kwenda kwa mademu, kwao huwa mi crius stressing factor
 
Kweli una miaka 25 ndo maana unawaza mambo ya kipuuzi eti anataka tufunge ndoa ili tukigombana tugawane kakibanda changu cha kisasa!!
Halafu huyo mwanamke wako nae miaka yake 28 bado hajitambui, anadhani akitolewa mahari kubwa ndo kuolewa? Kama mahari anapanga yeye kwa nini apange 1M/= Halafu atake kuchangia laki 4 si angepanga laki 6 tu iyo laki 4 yake akanywee juice?
Kwao mwanamke pia ushuzi tu, barua ya uchumba itumwe kwa Posta? Kwa iyo mshenga posta master au?
Kwl mmekutana majuha kwa majuha na mkioana ndoa yenu itakuwa juani kila siku. Hakuna siku hata moja mtakayokuwa Kivulini.

kweli kabisa tena pale blue umetisha mkuu nashukuru
 
kwani mkuu unafikiri ni sahihi mtu kuoa mwanamke wa miaka 60 na wakati huo wewe una 26 labda mawazo ya bangi
 
Nasikitika sn kwakweli,nashindwa pia kuelewa kwanini huwa hamuwathamini wanawake mnaotembea nao. Ushamjaza mimba halafu unasema hujamsoma na unahisi anataka kakibanda kako!?
Hujakua bro,bado huyajui maisha.
 
Dats men kaona hujielew na ndo maana antaka afanye hvo tatizo lenu mnapendga watu wakuwasumbua
 
mbona kama siamini kama hii stori ni ya kweli
 
Nasikitika sn kwakweli,nashindwa pia kuelewa kwanini huwa hamuwathamini wanawake mnaotembea nao. Ushamjaza mimba halafu unasema hujamsoma na unahisi anataka kakibanda kako!?
Hujakua bro,bado huyajui maisha.

Mkuuu awali ya yote swala hapa siyo hoja ya kumthamini kitu cha msingi ni kujiuliza kwamba kwa nini aharakishe kupeleka kishika uchumba na hela ya mahali wakati huo kwao ni dar na mimi niko mbali na dar nikamwambiaje kuwa subiri nichukue likizo hapa kazini ili tupange namna ya kupeleka kishika uchumba nyumbani kwenu na tufuate taratibu za msingi yeye anasema tuma kwa njia ya posta wewe andika barua tu mimi nitaichukua nitaituma nikiambatanisha na hela na anasema au kama unaona vigumu nenda nyumbani upeleke hiyo kishika uchumba kwetu na mahali watakupokea vizuri tushemeji zako wapo
sasa wewe kama umeoa je hizo ndio njia za kuoa najua mimi sijaoa ila naona watu wengi wakiwapa jamaa zao wa karibu wanapeleka barua na taratibu za mahari zinafuatwa na zinapelekwa na wazazi na mambo yanakuwa mazuri sasa hii yaa kupeleka muoaji mwenyewe kishika uchumba na mahali mimi na sijaioana na kama mkuu wewe umeioana au umewahi kuiona tupe uzoefu wako na je wazazi wako wakikuuliza utawaambia nini na utaaanzaje kutoa maelezo kuwa kila kitu ulimaliza wakati wao wapo kabisa na jee na anapoharakisha kufanya mambo hayo kuna nini hapo nyuma ningekuwa nimemuonyesha matatizo yoyote yale angesema lakini hajaona tatizo lolote lile mbaya zaidi anaforce nifanye hayo mimi namwambia subili tu tutayafanya tu sina lengo mbaya la kumwaacha ila kuna nini? na isitoshe anafanyia kazi wilayani na huwa siendi mara nyingi kwake yeye ndio huwa anakuja huku kwangu nahisi kule labda kuna siri kubwa iliyoko kule kwake ndio maana nikasema niwe makini labda kuna kitu
 
Mlipoanza mahusiano hamkuhitaji ushauri wa mtu yeyote, kila kitu kilikuwa usukari. Leo unaanza ooh umri, ananiambia, wilayani, mkoani, nk. Maji umeyavulia nguo Sasa yaoge, acha utapeli wa mapenzi.
 
Back
Top Bottom