Narudia tena kushauri Jinsi ya kuiokoa Tanzania

Narudia tena kushauri Jinsi ya kuiokoa Tanzania

passioner255

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2019
Posts
6,837
Reaction score
13,071
Njinsi ya kuiokoa nchi yetu ni kuwaondoa wahuni wote waliopo Madarakani .watu hao wanaunda mpka vikosi vya kigaidi na wanasema hadharani na wanaachwa?

Tuiokoea nchi yetu kwa kuwamaliza wahuni wote waliopo madarakani kuanzia juu bila huruma. Baada ya hapo turekebishe mifumo kama ya siasa na uchumi Nk kwa sababu naona hao wahuni hawataki mabadiliko yoyote.
 
Njinsi ya kuiokoa nchi yetu ni kuwaondoa wahuni wote waliopo Madarakani .watu hao wanaunda mpka vikosi vya kigaidi na wanasema hadharani na wanaachwa?

Tuiokoea nchi yetu kwa kuwamaliza wahuni wote waliopo madarakani kuanzia juu bila huruma. Baada ya hapo turekebishe mifumo kama ya siasa na uchumi Nk kwa sababu naona hao wahuni hawataki mabadiliko yoyote.
uko sahihi. weka mapendekezo tunawaondoaje wadhalimu hawa
 
Unaondoa wahuni ili ulete .majambazi..ya magari
hakuna wa kukuunga mkono
 
Njinsi ya kuiokoa nchi yetu ni kuwaondoa wahuni wote waliopo Madarakani .watu hao wanaunda mpka vikosi vya kigaidi na wanasema hadharani na wanaachwa?

Tuiokoea nchi yetu kwa kuwamaliza wahuni wote waliopo madarakani kuanzia juu bila huruma. Baada ya hapo turekebishe mifumo kama ya siasa na uchumi Nk kwa sababu naona hao wahuni hawataki mabadiliko yoyote.
Screenshot_20251201-222021~2.png
 
Njinsi ya kuiokoa nchi yetu ni kuwaondoa wahuni wote waliopo Madarakani .watu hao wanaunda mpka vikosi vya kigaidi na wanasema hadharani na wanaachwa?

Tuiokoea nchi yetu kwa kuwamaliza wahuni wote waliopo madarakani kuanzia juu bila huruma. Baada ya hapo turekebishe mifumo kama ya siasa na uchumi Nk kwa sababu naona hao wahuni hawataki mabadiliko yoyote.
Siasa ni sayansi, political science, inafuata scientific principles, Newton na Archmedes
  1. The body in motion, will remain mpaka ije nguvu nyingine kubwa zaidi kuiondoa!. Hao wahuni ndio waliopo na ndio waliomuweka huyu aliyepo, wametumia nguvu kubwa mpaka hapo walipo, ili kuwatoa, lazima itumike nguvu kubwa zaidi ya hiyo iliyopo, kwa geopolitics za nchi yetu, kuna nguvu kubwa gani ya kuangusha huu mbuyu?
  2. Na ikatokea kweli hiyo nguvu ya kuwatoa, ili nchi kuwa stable, ili hao wahuni watolewa, lazima kuwepo na replacement ya kushika nafasi yao, katika wote waliopo, lets assume tumewatoa hao wahuni, aingie nani kuziba nafasi yao?, usije kufanya papara kuwatoa wahuni, halafu ukatuingizia majambazi!, GE2015 - CHADEMA ikipewa Nchi, Oktoba 2015, Hakuna Hatari Kugeuka Utawala wa Kidikteta? Nauliza Tuu!
  3. Hii ni miaka 34 ya vyama, wamepigana, wameshindwa!, if you cant beat them, join them, GE2015 - If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
  4. Japo sasa aliyepo sio he, ni she, angalia nilisema nini hapa Psychoanalysis Trends za Viongozi Wetu, Humbleness ya Rais Samia ni Bonafide Genuine, ni asili yake, ni nature yake, ndivyo alivyo, Ila...
  5. Tanzania hatuna upizani chochote, hatuna upinzani lolote, CCM bado ipo sana!. Kupata maendeleo ya kweli, Watanzania ni lazima tujifunze kuukubali ukweli!. Hili la CCM kutawala milele ni kweli!.
P
 
Uzito wa tanzania ila unashahuri kwa maneno kumi tu, ndio tupate ukombozi

Tupe muongozo wa kueleweka ni kweli tunahitaji maendeleo
 
Back
Top Bottom