Napoli inakwenda kuishika serie A.

Napoli inakwenda kuishika serie A.

Yaani Chomba huwa anasema hakuna dhambi kubwa kama kukurupuka!
 
kwani inter ilipata kikombe cha ucl mwaka gani? Kama kumbukumbu zangu zitakuwa sawa ni 2011 kwenda 12. Banitez alishamsafishia njia cha lomo. Banitezi kaondoka pale inter dec 2010. Kama ntaktwa cpo sahihi ntaomba radhi na ntarekebisha

Yaani Chomba huwa anasema hakuna dhambi kubwa kama kukurupuka!
 
Kaka Zero hebu niambie mara ya mwisho Benitez kutwaa taji la ligi akiifundisha timu msimu mzima?huyu jamaa ni mzuri wa knockouts huenda tukapata upinzani Coppa Italia na Champions league lakini si serie a na wala si Juve au Milan watakaomshughulikia bali ni Parma,Bologna,Udinese na timu za aina hiyo huwa zinamtoa kamasi na hizo ndizo timu nyingi kwenye ligi.atashinda kwa Juve,Milan,Inter,Roma halafu huko kwingine kote ni majanga tu!

Alipata laliga 2 mwanzoni mwa miaka ya 2000, na uefa ndogo almaarufu europa ligi mara 1 akiwa na valencia. Na mwaka huu kapata tena akiwa na chelsea. Mafanikio hayo ni ndani ya miaka 10 na amekaa bench tangu december 2010 kabla ya kuja kupewa chelsea kuja kumalizia upuu waliokuwa wakifanya kina dimateo pale darajani
 
Yaani Chomba huwa anasema hakuna dhambi kubwa kama kukurupuka!

huu ujumbe ungemfikia Aurelio de Laurentiis atulize boli na vijipesa vyake visije kwisha kabla hajauza movie zake vizuri!
 
kwani inter ilipata kikombe cha ucl mwaka gani? Kama kumbukumbu zangu zitakuwa sawa ni 2011 kwenda 12. Banitez alishamsafishia njia cha lomo. Banitezi kaondoka pale inter dec 2010. Kama ntaktwa cpo sahihi ntaomba radhi na ntarekebisha

Unatokwa na mapovu kumbe hujui hata unachokiongea, mwenzenu Luis Enrique na uharo wake wa tikataka ulimtokea puani, hii ni Serie A ligi baba sio La Liga bwa mdogo.
 
huu ujumbe ungemfikia Aurelio de Laurentiis atulize boli na vijipesa vyake visije kwisha kabla hajauza movie zake vizuri!

Hela ainye wapi? Hiyo ni pesa ya mauzo ya Cavani ndio inawawasha, kasajiri waspain wenzake tu labla na huyo Higuian
 
kwani inter ilipata kikombe cha ucl mwaka gani? Kama kumbukumbu zangu zitakuwa sawa ni 2011 kwenda 12. Banitez alishamsafishia njia cha lomo. Banitezi kaondoka pale inter dec 2010. Kama ntaktwa cpo sahihi ntaomba radhi na ntarekebisha

Umepotelea wapi au umegoogle ukagundua kuwa umechambia tindikali?
 
Umepotelea wapi au umegoogle ukagundua kuwa umechambia tindikali?

nipo mkuu,ila mimi c malaika nisifanye makosa. Si mnakumbuka hata Mulugo alisema Tanzania ni muungano wa tanganyika na zimbabwe!! Kuna dogo aliniambie nifanye marekebisho ni kikamwahidi kama ctakuwa sahihi ntawaomba radhi. Na ndivyo navyofanya....
 
Alipata laliga 2 mwanzoni mwa miaka ya 2000, na uefa ndogo almaarufu europa ligi mara 1 akiwa na valencia. Na mwaka huu kapata tena akiwa na chelsea. Mafanikio hayo ni ndani ya miaka 10 na amekaa bench tangu december 2010 kabla ya kuja kupewa chelsea kuja kumalizia upuu waliokuwa wakifanya kina dimateo pale darajani

[h=1]Moratti: Mourinho intends to return[/h]July 20, 2013

By ESPN staff

Inter Milan president Massimo Moratti has claimed Jose Mourinho intends to return to the San Siro in three years.
josemourinhomassimomoratti20100522_275x155.jpg
GettyImagesMourinho enjoyed a highly successful spell with Inter.


- Moratti plays down sale talk
- Worrall: What to do with Luiz?
Mourinho returned to Chelsea in June, signing a four-year contract and speaking of the need for stability at Stamford Bridge after a series of managerial changes in recent years.
However, Moratti, who maintains a good relationship with Mourinho after the Portuguese’s highly successful two-season stint at Inter, has claimed that the coach has already set his sights on a return to the Nerazzurri.
“I called Mourinho to congratulate him on his return to Chelsea,” Moratti was quoted as saying in La Stampa. “What did Jose say? He said, in three years, we’ll meet again at Inter.”
Mourinho led Inter to back-to-back Serie A titles and also secured the Champions League and Coppa Italia in his final campaign before departing for Real Madrid.
Despite Moratti’s comments, Chelsea goalkeeper Petr Cech is convinced Mourinho will remain in West London if he can deliver silverware.
espn.com
 
Napoli watamkumbuka sana Cavani.....

Higuain hawezi kuvaa viatu vya Cavani.....

Napoli bila Cavani ni sawa na Arsenal bila Henry (wa ukweli).....

Mleta thread unajifariji tu.....Yaani Napoli iwe tishio kwa kuwasajili Reina na Higuain......Halafu na kocha garasa/kimeo Benitez......

Timu tishio Serie A zitaendelea kuwa Bianconeri na Rosoneri tu.....Hao wengine ni wasindikizaji tu.....
 
Napoli watamkumbuka sana Cavani.....

Higuain hawezi kuvaa viatu vya Cavani.....

Napoli bila Cavani ni sawa na Arsenal bila Henry (wa ukweli).....

Mleta thread unajifariji tu.....Yaani Napoli iwe tishio kwa kuwasajili Reina na Higuain......Halafu na kocha garasa/kimeo Benitez......

Timu tishio Serie A zitaendelea kuwa Bianconeri na Rosoneri tu.....Hao wengine ni wasindikizaji tu.....

Mkuu kwanza huyu bwana zero ni shabiki wa spain au la liga, haijui vizuri ligi baba ya Serie A ndio maana anasema huyo mchovu Rafa ataleta radha ya spain ndani ya Serie A na kashfa nyingine kaziongea huku juu.

Kikubwa tuombe uzima tu, tutamkamata hapahapa na waspain wake wa Napoli
 
Mkuu kwanza huyu bwana zero ni shabiki wa spain au la liga, haijui vizuri ligi baba ya Serie A ndio maana anasema huyo mchovu Rafa ataleta radha ya spain ndani ya Serie A na kashfa nyingine kaziongea huku juu.

Kikubwa tuombe uzima tu, tutamkamata hapahapa na waspain wake wa Napoli
Haijui Serie A huyo......

Rafa ni kocha ambaye ni FAILURE......Sijui kwa nini timu huwa zinampapatikia eti......Asivyokuwa na akili atajaza waspain Napoli kama alivyofanya akiwa Liverpool.........Naliona anguko la Napoli mkuu, Rafa atalizamisha jahazi la Napoli....
 
Aurelio kabugi sana na Napoli yake. Katoa pesa nyingi kwa Higuain. Faida wangeipata kama wangemuuza Cavani Man City, wangepewa pesa na Edin Dzeko juu. Wao wameona hela nyingi kumuuza PSG Matokeo yake wameenda kuinufaisha Madrid bure. Yan Benitez namuonea huruma sana jinsi atakavyokua anaitafuta nafasi ya UEFA CUP kwa mbinde msimu ujao. Mpira wa Italy tunaujua wenyewe wajameni, Ukileta mambo ya spain kwenye serie a utaishia nafasi ya 8.
 
Aurelio kabugi sana na Napoli yake. Katoa pesa nyingi kwa Higuain. Faida wangeipata kama wangemuuza Cavani Man City, wangepewa pesa na Edin Dzeko juu. Wao wameona hela nyingi kumuuza PSG Matokeo yake wameenda kuinufaisha Madrid bure. Yan Benitez namuonea huruma sana jinsi atakavyokua anaitafuta nafasi ya UEFA CUP kwa mbinde msimu ujao. Mpira wa Italy tunaujua wenyewe wajameni, Ukileta mambo ya spain kwenye serie a utaishia nafasi ya 8.

Higuain wanenunua £34.5 Million? Hapo bado fees za Callejon na Albiol hatuzijui, probably pesa yote ya Cavani imeishia hapo, bado na Reina anakuja kula mshahara mrefu kwa mwaka mzima na probably huyu Rafa ---- atataka amsajili jumla.

Wasubirie kuchekea chooni!
 
Tangu ameondoka Liverpool Rafa alishindwa kupata timu ambayo imempa muda wa kutengeneza legacy yake,siku zote ukienda timu aliyoondoka Jose usitegemee kupata mafanikio,Rafa alifanya makosa kwenda Inter timu ambayo ilishafika kwenye peak then akaja kugombana na Morati.Ingawa ni kweli Rafa ni mtaalamu wa mashindano ya mtoano kuliko league but naona Napoli watampa muda wa kutengeneza timu,na ukizingatia Seria A imeshuka sana kiwango naona Juventus ndio wenye timu ya uhakika tatizo lake kubwa ni kupenda wachezaji wa kispanish hata kama ni magalasa
 
Haijui Serie A huyo......

Rafa ni kocha ambaye ni FAILURE......Sijui kwa nini timu huwa zinampapatikia eti......Asivyokuwa na akili atajaza waspain Napoli kama alivyofanya akiwa Liverpool.........Naliona anguko la Napoli mkuu, Rafa atalizamisha jahazi la Napoli....
Benitez na Prof. Wenger wote sawa sawa tu. Hawana jipya zaidi ya kuzilostisha timu zao
 
Uko sahihi kabisa mkuu.....Benitez hana tofauti na Wenger.....Ni kama mapacha vile....

Wenger hajawahi beba Uefa Champions League,hawezi kuwa pacha na Benitez kwa sasa
 
Vilabu vikongwe nchini Italia, Juventus Turin, AC Milan na Inter Milan vinategemea kupata upinzani mkali na wa kweli toka kwa club iliyowahi kuwa na mchezaji boro kabisa kupata kutokea dunia hapa namaanisha Dieogo Armando Maradona. Napoli kilabu kilichomchuku aliyekuwa kocha wa muda wa chelsea, Rafael Banitez na ni kocha ambaye anamafanikio kuliko makocha wote wanaofundisha serie A kwa sasa. Napol wamefanya usajili wa maana kuliko vilabu vyote vinavyoshiriki serie A. Napoli inakwenda kumpata mpasia nyavu Gonzalo Higuani ambaye ataufanya mji wa nepol uzizime. Najua hizi c habari nzuri kwa ndugu zangu Gang Chomba na juve2012. Poleni sana naona ufalme wa serie A ukihamia nepol na kuachana na miji iliyozoeleka ya Turin na Milan.

Well spotted!! Napoli wataikamata Serie A next season!!
 
Wenger hajawahi beba Uefa Champions League,hawezi kuwa pacha na Benitez kwa sasa

Hata Benitez hajawahi kuchukua EPL wala kuwa na team ya 'Invisibles'

Wote walewale, ila bora Wenger kuliko huyo fat spanish cook!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom