Napoli inakwenda kuishika serie A.

Napoli inakwenda kuishika serie A.

Nilikuwa sijui kama Gang Chomba amepigwa ban,sijui ni kwa nini amepigwa ban.Ni zile movement zake kutaka Matola afunguliwe?
Invisible/Mods samahani sana naomba kujua ni kweli Gang Chomba amepigwa life ban na alifanya nini mpaka akafungiwa?
Nakumbuka huko nyuma kulikuwa na utaratibu kama mtu akipigwa ban inatangazwa na sababu zinatolewa
....hata mimi ckuwa najua, ndio naona hapa. Jukwaa la sports bila Gang Chomba ni sawa na chai bila sukari! Hivi m2 huwezi kukata rufaa?
 
Last edited by a moderator:
chomba kapigwa ban baada ya kukwaruzana na mtu kule kwenye siasa.matola ameshafunguliwa nimeambiwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom