aspen JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 501 Reaction score 166 Jun 24, 2012 #1 Wakuu hii imekuwa dream kwangu napenda kuwa mod ushauri tafadhali
njiwa JF-Expert Member Joined Apr 16, 2009 Posts 13,259 Reaction score 7,108 Jun 24, 2012 #2 Your dream is our nightmare..
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jun 24, 2012 #3 tuma maombi kwa inviy. Ila sifa ya mod ni busara, zipo?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jun 24, 2012 #4 tuma maombi umsaidie AB kule JF ya kenya..
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 24, 2012 #5 njiwa said: Your dream is our nightmare.. Click to expand... njiwa teh teh teh jamani njiwa
mtotowamjini JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 4,525 Reaction score 1,179 Jun 24, 2012 #6 kwanini unataka kua mod..ili u ban watu, ucheki PM zao au nin?
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Jun 24, 2012 #7 Kwa hiyo.
cacico JF-Expert Member Joined Mar 27, 2012 Posts 8,362 Reaction score 7,812 Jun 24, 2012 #8 wakikupitisha, naomba kukutawadha! kwa vitabu vya dini zote, lolest!
Meritta JF-Expert Member Joined Apr 26, 2011 Posts 1,303 Reaction score 295 Jun 24, 2012 #9 Mamndenyi said: Kwa hiyo. Click to expand... jamani mama si anaomba ushaur
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Jun 24, 2012 #10 nakuteua kuwa mod wa jukwaa la utambulisho... Kazi hii utaianza mara moja
A Ave Ave Maria JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 10,707 Reaction score 5,682 Jun 24, 2012 #11 Hivi kazi ya mod ni nini, kupiga ban au?? Btw, natumai na wao wameshauona huu ujumbe ndo maana hata post yako waliihamishia huku!
Hivi kazi ya mod ni nini, kupiga ban au?? Btw, natumai na wao wameshauona huu ujumbe ndo maana hata post yako waliihamishia huku!
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,158 Reaction score 64,497 Jun 24, 2012 #12 mkuu kuna tangazo jf. moderator0anahitajika. kigezo unatakiwa uwe kenya. au subili Fung asitafu. mia Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 24, 2012 #13 penda kuwa moderator, lakini usitamani uwe moderator ili uwaban watu kwa kuwaonea...
idawa JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 25,308 Reaction score 38,526 Jun 24, 2012 #14 unataka kupiga ban wapinzani wako.
Remmy JF-Expert Member Joined Jun 9, 2009 Posts 4,701 Reaction score 1,810 Jun 24, 2012 #15 Toa sababu za wewe kupenda hii kazi.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jun 24, 2012 #16 Ni pm nikuwezeshe
Kitoabu JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 11,084 Reaction score 12,329 Jun 24, 2012 #17 Erickb52 said: Ni pm nikuwezeshe Click to expand... harufu ya rushwa inanukia hapa
Akagando JF-Expert Member Joined May 24, 2012 Posts 533 Reaction score 121 Jun 24, 2012 #18 Kuwa na Amani moyoni nawe utafanikiwa.
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 25, 2012 #19 Erickb52 said: Ni pm nikuwezeshe Click to expand... Erickb52 we kwani umesikia huyo ni (ke) mpaka ukamuwezeshe
Erickb52 said: Ni pm nikuwezeshe Click to expand... Erickb52 we kwani umesikia huyo ni (ke) mpaka ukamuwezeshe
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 25, 2012 #20 Speedy said: harufu ya rushwa inanukia hapa Click to expand... bora umeshtukia mana hii ni ya waziwazi
Speedy said: harufu ya rushwa inanukia hapa Click to expand... bora umeshtukia mana hii ni ya waziwazi