Nape umewafanya nini wamama wetu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape umewafanya nini wamama wetu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 4, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    Kina mama wakigalagala chini baada ya kuingiwa na maneno ya Nape songea

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    siasa za aina gani hizi aisee..sasa hapo wamefurahia nini? twiga kubebwa ama atcl kufa ama trc kufa ama ...dah sipati picha hadi negative zote sipati ..nape tuambie uliwadanganya nini hapo
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hao akina mama wamepandwa mapepo ya kimagamba, wanahitaji ukombozi wa kweli. Halafu mkutano unaonekana "ulikuwa na umati mkubwa sana wa watu"!!!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    Nape ulikumbuka kuwapa kanga za ccm ukasahau kuwapa hata kandambili ..ama ccm hamjaanza kutengeneza kandambili bado
    [​IMG]
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wee nape mbona unatafuta laana?
    kwa nini unachungulia mama zako?au ni mkutano wa injili?
     
  6. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona wamezoea kucheza ngoma ya mganga kwa hiyo hapo labda wanajikumbushia hivi, halafu naona kama sura zao za kizeezee hivi,

    Muwasamehe wapo kwenye maigizo hao.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Watoto mtaachiwa radhi na mama zenu, nyie wafateni hao magwanda yasiyo na mpango. Mnaona kina mama zenu wanavyoishangilia CCM, sasa nyinyi jifanyeni mna akili kuliko wao.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu tumuulize nape kawadanganya nini hawa mama zetu wa vijijini hadi wamejilaza chini chali huku akiwachungulia?
     
  9. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata kijana hapo na hao ndiyo watanzania wachache ambao wanaamini Nyerere yungali anaishi....alafu hapa si Songea mjini kakusanya wana vijiji tu pale mjini hawaambiwi kitu kuhusu GWANDA.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    ama wanafurahia hii zawadi ya kanga?
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,862
    Trophy Points: 280
    Hao kina mama mbona ni vya pombe kabisa?
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    walipewa elfu kumi kumi wakaambiwa walie ,sijawahi kuona ilani yakisiasa ikiwabaraguza watu haaaa PEPO LA GAMBA LILIWAINGIA HAWA HAMNA HATA WATU MKUTANONI WANAHUTUBIA MAPAMBO YAO HAHAHH
     
  13. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni kanga tu no kandambili
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,351
    Likes Received: 2,690
    Trophy Points: 280
    Muone anavyochobea...hizo ndio raha za uenezi CCM
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wafanye kuwa masikini wa kutupwa....kisha uwatawale kirahisi!
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Lakini kwa wastani ukiangalia wote waliolala chini ni above 75years of age. Nape anatakiwa kushtuka maana mshale wa saa unasogea tu.. Hizo ni siasa za kijima wamama wazima wanalala chini kwa sababu ya vuvuzela..
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Nape is a disgrace to the society
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,659
    Likes Received: 4,755
    Trophy Points: 280
    Siongezi neno signature yangu itaongea yote.
     
  19. s

    strong lady Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du kwa comments hizi kweli watu wamechoka na CCM hamna hata mmoja aliyesifia Tungoje 2015
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    muone anavyochungulia ? kijanaaa
     
Loading...