Nape Nnauye, kujiuzulu ni uungwana


Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
tatizo la kijana njaa,anataka wallet yake iwe sawa na ya R.A au A.C au E.L
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Chifu Mkwawa, umeichambua vizuri kwa kiasi chake na ninachongoja ni kuona Mh. Nape atakapopita (anaweza akawa ameisoma tayari) ni lazima aache maoni yake na hii itatusaidia kujua 'udodoki' wake ulipo!
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Chief Mkwawa, Siko la kufa halina dawa. Nilimwambia Nape hapa hapa JF mapema wakati akichaguliwa ya kwamba ni kawaida ya JK kuwachagua wale wanaopiga kelele na kuwapa lishe, mamlaka yasiyoweza kutoa maamuzi isipokuwa kuwakwaza zaidi na hata kuharibu majina yao. Wapo vijana wengi CCM ambao walikuwa mwiba wa Mafisadi na wameenguliwa ktk uchaguzi wa UVCCM, kisha wamefungiwa ktk zizi la mbuzi walikilishwa majini kwa majira ili hali wengine wakila kwa marefu ya kamba zao. Hii sisi wenye hekima huita - HIFADHI ya MBUZI.

Mbuzi alofugwa zizini akilia sana huwa ni dalili ya njaa, wanachokupa ni lisho la majani na maji kukidhi njaa yako ukiwa bado bandani. Na ukisha shiba unajiona beberu ndani ya zizi usione uzio ule upo kwa ajili yako usitoke bandani na wala usije kuliwa na mbwa mwitu. Umehifadhiwa tu mdogo wangu.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Chifu Mkwawa, umeichambua vizuri kwa kiasi chake na ninachongoja ni kuona Mh. Nape atakapopita (anaweza akawa ameisoma tayari) ni lazima aache maoni yake na hii itatusaidia kujua 'udodoki' wake ulipo!
Hivi nyie hamumjui Nape atakuja hapa na maneno ya dharau hamtaamini.
 
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
496
Likes
92
Points
45
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
496 92 45
Chief Mkwawa

Asamte sana kwa Ushuri wako Mzuri Kwa Huyu ''DOMO KAYA BWANA MDOGO NAPE NAUYE''

Naomba kila anapoamka asubuhi asikilize ule wimbo wa Mwananziki wa kizazi kipya kutoka Kenya JAGUAR, Wimbo unaitwa KIGEUGEU

Ndipo atajua Boss wake/Mwenyekiti wa chama chake (JK) ni KIGEUGEU

Wanasiasa Vigeugeu
 
C

Chacky

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
13
C

Chacky

Member
Joined Nov 3, 2010
43 0 13
Nani kakuambia unaweza kusukuma gari ukiwa ndani ya gari? Kama Nape ni mwanamageuzi wa kweli na ana nia ya dhati ya kutetea maisha ya walio wengi na ameshatambua ufisadi wa ccm inampasa sasa atoke nje ya gari ili aweze kulisukuma. Kinyume na hapo nitamwona kama msanii tu
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,222
Likes
4,675
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,222 4,675 280
Nape my dear brother. We trust on your brother, but umetuangusha kijana mwenzetu. Hivi kinachokufanya usichukue hatua kwa msimamo wako ni kipi? Hapa umesalitiwa na wenzako wote. Yu wapi Samwel Sitta, Olesendeka, na wenzake wengi wanaojiita wapinga ufisadi. Hapa mngeungana pamoja mngelishinda hii vita.

Hii vita mlikuwa hamjui adui zenu ni akina nani. Hapa mlikuwa mmezungukwa na maadui wengi sana lakini hukupata hekima ya kuwajua. Sasa umewatambua maadui unaopaswa kupambana nao. Sasa uamuzi upo kwako wewe kama kusuka au kunyoa.
Tulitabiri CCM haiwezi kubadilika, Leo hii Sita hajaongea chochote kuhusu kusafishwa kwa Rostam, Olesendeka, Mama Kilango, January Makamba wote ni kimya kabisa.

Rostam kasafishwa tena kwa mara ya pili kwa mbwembwe na vifijo na Rais Mstaaafu sasa nani tena ndani ya CCM wa kuguna?

Mkwawa analysis yako imetulia na ukweli umeusema bila kumungunya maneno - Rostam naye kwa uwoga wake anakula matapishi yake kwa kuzifakamia siasa uchwara alizozitapika bila kimyaa.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Chief Mkwawa, umenena. Nape ujumbe mzito huo, utakufanya ujipambambanue kuwa wewe ni nani.. Kazi kwako.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
To Nape this is employment opportunity! To resign!!, so then, where do you want him to go? He hasn't more skills than then and there, he hasn't options than bending and be flexible as far as possible provided he earns what he aims, that is how our politicians are, they have politics on both hands and nothing in their head.

Your advises are the best possibilities but they can't work for someone who hasn't gone to school and hasn't somewhere to go from his own experiences, skills and education, try to advise someone else as for the concerned guy this looks like misleading advise.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,366
Likes
1,831
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,366 1,831 280
Nape it is high time now kufikiria kuachana na magamba kwani huu mpango wa kampeni Igunga ni wanakudhalilisha na upiganaji wako unakuwa hauna maana think twice na uachane na magamba bora ukaendeleze chama choko cha CCK
HUYU JAMAA NI KILAZA SANA! Hawa ndo vijana maslahi
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
chief Mkwawa hili umenena,yaani hakuna chakukosoa wala kujazia ujumbe umefika kama ana akili safi na timamu na kama akili yake bado ipo kwenye moto bila shaka atakuwa amekuelewa
 
L

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
704
Likes
2
Points
0
L

Lua

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
704 2 0
Sina cha kuongeza wala kupunguza nisije punguza radha ya ujumbe, napenda ufike kama ulivyo. Na mwenye macho haambiwi tazama!
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
ni aibu! atajificha wapi?anaowasafisha wanazidi kujaa matope, anaowachafua wanazidi kutakata na kuwa Lulu!
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,986
Likes
223
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,986 223 160
Hawezi kujiuzulu kwa maana hakuwahi kufanya kazi nyingine zaidi ya kuwa mwanasiasa sasa mnataka ajiuzulu akafanye kazi gani
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
<font size="3">To Nape this is employment opportunity! To resign!!, so then, where do you want him to go? He hasn't more skills than then and there, he hasn't options than bending and be flexible as far as possible provided he earns what he aims, that is how our politicians are, they have politics on both hands and nothing in their head.<br />
<br />
Your advises are the best possibilities but they can't work for someone who hasn't gone to school and hasn't somewhere to go from his own experiences, skills and education, <font color="#222222"><span style="font-family: Tahoma">try to advise someone else as for the concerned guy this looks like misleading advise.</span></font></font>
<br />
<br />

Arafat, this is more than punching Nape from both left and right hadi kwenye map**b*, ila Mzee Makamba alimwambia kafungiwa duniani hadi mbinguni! I miss his jokes...
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160


Bora mwenzake alijivua gamba na kuachana na siasa uchwara sasa anafuga ng'ombe zake!!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
'That is how our politians are, they have politics on both hands and nothing in their head' by Arafat.
 
M

mpigilie

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
311
Likes
10
Points
35
M

mpigilie

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
311 10 35
Ndani ya hicho chama wote ni magamba ila inategemea ni wakati gani gamba lako linaonekana na linahitaji kutolewa.wakongwe wanajua jinsi ya kuficha ugamba wao...wakiona ugamba wao unakaribia kuonekana wanakua wadogo na kujipendekeza kwa mkuu wa magamba.
Sasa hawa wakina NEPI namaanisha NAPE hawalijui hilo,hawajui kwamba kwenye chama chao mda wowote unatolewa kafara hasa kama hauna upendo kama wa ALBWARD (mzee wa kempisk).
Namshauri nape atafakar na kuchukua hatua
 
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
501
Likes
24
Points
35
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
501 24 35
Ni vijana wachache sana kwa tanzania wenye msimamo wa kusimamia kile wanachokiamini.
Nape ushauri uliopewa hapo juu ni muhimu sana kama kweli unaipenda tz na kama kweli unapenda kusimamia yale unayoamini.!! Embu tudhihirishie kua kelele zako za tangu zamani hazikua ni njaa ya kutafuta mshahara mnono!!

Lakini ndugu zangu mi siegemei upande wa magamba tu!! wapo vijana wengi wamewahi kujitokeza katika kupigania maslahi ya nchi lakini wote wameishia kuonyesha njaa.
Yule kijana wetu kabwe aliyekua anatetea maslahi ya mapato ya madini yetu sana siku hizi kaishia wapi?....kwa nini vijana mnapenda maisha ya kununuliwa sana!!! Umaskini mmbaya sana ndugu zangu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,919